GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กราบเรียนถามทีมงานเรื่องการงาน  (อ่าน 119 ครั้ง)
DarkEagle
Sr. Member

กราบเรียนถามทีมงานเรื่องการงาน
« เมื่อ: 17-04-2011, 12:42:52 »

อยากทราบข้อมูลของการงาน คนลอกหนังครับ ว่าแต่ละระดับมีโอกาสสำเร็จเท่าไหร่บ้าง ตั้งแต่ระดับ 1 -13 เลยครับ ว่าทำแต่ละอันมันมีโอกาสสำเร็จกี่ %

ตอนนี้บางระดับหาของตาแหกแล้วแถมยังสำเร็จน้อยด้วย และแต่ละรัดับต้องใช้วัถุดิบต่อเนื่องจากระดับล่างมา

ขอทราบโอกาสสำเร็จของแต่ละระดับก่อนครับ เดี๋ยวว่ากัน

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
DarkEagle
Sr. Member

Re: กราบเรียนถามทีมงานเรื่องการงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-04-2011, 03:56:26 »

ว่างตอนไหนขอข้อมูลด้วยน๊ะครับ ไม่รีบ  Cry

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
ป้าย:
หน้า: [1]