GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัควิเปลี่ยนอาวุธระหว่างร่ายเวทได้ เมพขิงขิง  (อ่าน 234 ครั้ง)
♫13ANK♫
Sr. Member

บัควิเปลี่ยนอาวุธระหว่างร่ายเวทได้ เมพขิงขิง
« เมื่อ: 15-04-2011, 22:33:28 »

ดูอาวุธที่ช่อง F 10 เริ่มแรกใส่คทาร่ายแล้วเปลี่ยนเป็นไม้เท้า

ถ้ายังไม่ชัดเพราะใส่คทาร่ายในตอนแรกจะร่ายเร็ว   อะ...เรามีให้ดูต่อ อันนี้ใส่ไม้เท้าร่ายแล้วเปลี่ยนเป็นคทา ร่ายกันช้าๆ จะได้เห็นภาพชัดๆ

ฝากด้วยนะครับเซอฟหลักเซอฟนู้นนี้ก็น่าจะเป็น แต่เรื่องพลังโจมตีหลังสลับนี่ไม่รู้นะครับเพราะไม่มีใครให้ลอง

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
BIGNOT-
Jr. Member
**

Re: บัควิเปลี่ยนอาวุธระหว่างร่ายเวทได้ เมพขิงขิง
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-04-2011, 22:38:51 »

เป็นมานานแล้วครับเรื่องร่ายสลับ พลังโจมตีก็เพิ่มครับ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: บัควิเปลี่ยนอาวุธระหว่างร่ายเวทได้ เมพขิงขิง
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-05-2011, 18:30:27 »

ใช่ จากการสอบถามทราบมาว่า ตรงนี้เป็นมานานแล้ว ยังไงจะลองสอบถามจาก โปรแกรมเมอร์อีกครั้งนะครับว่า ตั้งใจให้เป็น ทริก แบบนี้ไหม หรือต้องแก้ไขเพราะ บัคครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]