GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำของสวมใส่สำหรับเบลดสายโป๊ะหน่อยครับ  (อ่าน 111 ครั้ง)
◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

ช่วยแนะนำของสวมใส่สำหรับเบลดสายโป๊ะหน่อยครับ
« เมื่อ: 15-04-2011, 22:25:47 »

Smileyช่วยแนะนำของสวมใส่สำหรับเบลดสายโป๊ะหน่อยครับ ไม่ว่าจะเป็นหมวก เครื่องประดับ ชุดเกราะ ฯลฯ
ปล.สำหรับคนมีงบไม่มาก

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ช่วยแนะนำของสวมใส่สำหรับเบลดสายโป๊ะหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-04-2011, 23:42:02 »

ดาบนักรบโบราณ 2ข้างเลยก็ได้ แล้วแต่จะออฟ(หวังว่าจะมีคนอยากออฟประสบการณ์นะ Evil)
เกราะปิศาจน้ำแข็ง หรือเกราะร้านเบลด50อ่ะ ออฟแกร่ง
สนับขาแชมป์ ออฟแกร่ง หรือถ้าจะเอาพลังโจมตีก็ สนับขาเขี้ยวเหล็กยักษ์ ออฟแกร่ง
หน้ากากวิญญาณแค้นหรือกากซาดิสม์ ออฟมองไม่ก็ขุม
หัวใจนักรบทมิฬ/สร้อยกำลัง/กำไลปล้องไผ่/รางเหล็กไหล อะไรก็ได้
ผ้าคลุมปฐพี/ผ้าคลุมผลึก ออฟแกร่ง/เลือด
หมวกนักรบทมิฬ(สำหรับคนไม่มีตัง)/กุดคิง(อันนี้แนะนำออฟจิตไปเลย เสริมด้านที่บวกมากกว่าซะ)/หมวกนักรบทองคำ

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
-Muscle- อัศวินสีดำ
Newbie
*

Re: ช่วยแนะนำของสวมใส่สำหรับเบลดสายโป๊ะหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-04-2011, 09:32:16 »

สายโป๊ะจริง ๆ ใส่ดาบพิฆาตเขี้ยวออฟโชคข้างหนึ่ง ออฟคลั่งข้างหนึ่ง

เกราะก็เกราะน้ำแข็งออฟแกร่ง หรือ เกราะดูลาออฟแกร่ง

สนับขาเขี้ยวยักษ์ออฟแกร่ง(เพราะเบลดสายโป๊ะตีเบา)

รางเหล็กไหล

หมวกเอากุดจุ๊ออฟแกร่ง หรือ งบหมดเอาหมวกกูลออฟเลือดหรือแกร่ง

คลุมใส่คลุมปีกมังกรออฟแกร่ง หรือคลุมปฐพีออฟเลือด

หน้ากาก ใส่กากซาออฟมองจะดีกว่าครับเพราะเพิ่มโจมตี50

สเตตัสเน้น DEX ตัน AGI 18 ที่เหลือลง LUX ครับ โป๊ะบ่อย แล้วก็โป๊ะแรงด้วยครับ

◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-04-2011, 11:17:41 »

Smileyขอบคุณที่แนะนำครับ ของที่ว่าไปก็มีหมดแล้วขาดก็แต่ผ้าคลุม ยังใส่ผ้าคลุมขายร้านอยู่เลย Smiley

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #4 เมื่อ: 16-04-2011, 14:04:47 »

อ้างจาก: ◄◄☻ARTHAMART☻►► ที่ 16-04-2011, 11:17:41
Smileyขอบคุณที่แนะนำครับ ของที่ว่าไปก็มีหมดแล้วขาดก็แต่ผ้าคลุม ยังใส่ผ้าคลุมขายร้านอยู่เลย Smiley
คลุมขายร้านก็ถึกดีอยู่แล้วครับ ถึกกว่าคลุมปฐพีอีก แต่ทำไมรองเท้าขายร้านมันตันแค่เวล 38หว่า- -*
ปล.เซิร์ฟใต้พิภพไม่มีใครมาขายสนับขาเขี้ยวเหล็กยักษ์เลย(ตังตัวเองก็ไม่มี Evil)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]