GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีอยู่ไม มีเรื่องจาแจ้ง  (อ่าน 513 ครั้ง)
ทีที้
Full Member

Re: จีอยู่ไม มีเรื่องจาแจ้ง
« ตอบ #15 เมื่อ: 16-04-2011, 22:56:20 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 16-04-2011, 13:49:57
ใช่ ต่อไป อาจจะจัดตั้ง ทีมงานเฉพาะกิจ อาจจะเป็นผู้เล่นในเซิร์พเวอร์ และครับ

จะเป็น ผมขอตั้งชื่อว่า "หน่วยพิฆาต..ปราบออโต้เม้า" ขึ้นตรงต่อจีเอ็มท่านนั้นๆ จะมีสกิล วาร์ป ผู้เล่นที่ต้องสงสัยเข้าสู้ห้องทดสอบ เพื่อเช็คว่าเปิดออโต้เม้าหรือไหม..หากไม่ผ่าน ทดสอบก็ ถ่ายรูปเป็นหลักฐาน แล้วแจ้งเรื่องมาทางผมหรือจีเอ็มท่านอื่นๆ แล้วก็จะ ลงโทษผู้ที่กระทำผิดนั้นตามความผิด...โดยกลุ่มผู้เล่นหน่วยนี้ จะได้รับไอเทมพิเศษจากทางทีมงานเพื่อสินน้ำใจในการปฏิบัติหน้าที่ครับ

เพราะผมเชื่อเหลือเกินว่ายังมีผู้เล่น อีกมากที่เค้าเล่นด้วยตัวเองไม่พึ่งโปร พึ่งบอทใดๆ ทั้งสิ้น เพราะงั้นผู้เล่นที่ใช้จึงเปรียบเสมือนเอาเปรียบเพื่อนๆคนอื่นอยู่ เป็นความผิดครับ  Angry Angry

แค่ระบบ จีอาสา  ยัง ดราม่า ไม่พอใช่ไหม่ท่าน   

naygue
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 16-04-2011, 23:14:02 »

ไม่เข้าใจ จขกท.อะ ปั้มเควสรดน้ำดำหัว มันทำได้ด้วยเหรอ มันทำเควสได้ครั้งเดียวนิ  Huh?

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #17 เมื่อ: 16-04-2011, 23:39:51 »

อ้างจาก: naygue ที่ 16-04-2011, 23:14:02
ไม่เข้าใจ จขกท.อะ ปั้มเควสรดน้ำดำหัว มันทำได้ด้วยเหรอ มันทำเควสได้ครั้งเดียวนิ  Huh?

เควส รดน้ำดำหัว ทำกี่ครั้งก็ได้ครับ
ส่วนที่จขกท. เค้าพูดมา คือ  การสาดน้ำใส่ จะทำให้มีโอกาสดรอปหมวกครับ ซึ่งการออโต้ไว้ มันก็ไม่ผิดออะครับ  ^6^

~
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #18 เมื่อ: 16-04-2011, 23:55:29 »

ออโต้เมาส์แล้วไงครับ เดือดร้อนอะไรคุณหรอ ปั๊มใบประกันไปถ้าไม่มีโซลห่อของก็ห่อไม่ได้ ขายไม่ได้ ถ้าไปตีโอกาศติดก็ตามโอกาศที่มี แถมการเซ็ตยังยากอีก อยากลงโทษก็ลงโทษเองสิครับ ไปสมัครปเป็นจีเอ็มแล้วแบนเองเลย จะได้โดนไล่ด่าด้วย
อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 16-04-2011, 13:49:57
ใช่ ต่อไป อาจจะจัดตั้ง ทีมงานเฉพาะกิจ อาจจะเป็นผู้เล่นในเซิร์พเวอร์ และครับ

จะเป็น ผมขอตั้งชื่อว่า "หน่วยพิฆาต..ปราบออโต้เม้า" ขึ้นตรงต่อจีเอ็มท่านนั้นๆ จะมีสกิล วาร์ป ผู้เล่นที่ต้องสงสัยเข้าสู้ห้องทดสอบ เพื่อเช็คว่าเปิดออโต้เม้าหรือไหม..หากไม่ผ่าน ทดสอบก็ ถ่ายรูปเป็นหลักฐาน แล้วแจ้งเรื่องมาทางผมหรือจีเอ็มท่านอื่นๆ แล้วก็จะ ลงโทษผู้ที่กระทำผิดนั้นตามความผิด...โดยกลุ่มผู้เล่นหน่วยนี้ จะได้รับไอเทมพิเศษจากทางทีมงานเพื่อสินน้ำใจในการปฏิบัติหน้าที่ครับ

เพราะผมเชื่อเหลือเกินว่ายังมีผู้เล่น อีกมากที่เค้าเล่นด้วยตัวเองไม่พึ่งโปร พึ่งบอทใดๆ ทั้งสิ้น เพราะงั้นผู้เล่นที่ใช้จึงเปรียบเสมือนเอาเปรียบเพื่อนๆคนอื่นอยู่ เป็นความผิดครับ  Angry Angry
งั้นคิดมั่งนะ ถ้าปราบออโต้เมาส์ก็ช่วยให้บัคอ่ะมันน้อยลง ปรนับเปลี่ยนความสามารถของอาวุธบางชนิดที่มันควรจะดีตามเลเวล ดาวน่ะให้มันเป็นแบบชุด เติมดาวกับร้านขายอาวุธได้(ดาวแรร์แม่มปาทีเดียวหาย) แล้วnpcที่มันบัคอ่ะ อย่าดองนาน เบื่อ แถมเซ็ตนักรบทองคำอ่ะ จะปล่อยไว้ทำเฮี่ยอะไร ของไม่ดรอปจะให้มันอยู่ไปทำไม ลบๆไปซะเหอะ ถ้าไม่ลบก็ปล่อยดรอปซะ อย่าดอง

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
naygue
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 17-04-2011, 13:00:10 »

อ้างจาก: -.(Love Never Die).- ที่ 16-04-2011, 23:39:51
อ้างจาก: naygue ที่ 16-04-2011, 23:14:02

เควส รดน้ำดำหัว ทำกี่ครั้งก็ได้ครับ
ส่วนที่จขกท. เค้าพูดมา คือ  การสาดน้ำใส่ จะทำให้มีโอกาสดรอปหมวกครับ ซึ่งการออโต้ไว้ มันก็ไม่ผิดออะครับ  ^6^

ออ มันทำได้หลายครั้งหรอกเหรอเพิ่งรู้

ออโต้เ้ม้าส์ทิ้งไว้ ผิดนะ

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
ป้าย:
หน้า: 1 [2]