GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซิร์ฟสวรรค์รีข้อมูลบางอย่างหาย???  (อ่าน 119 ครั้ง)
AFTA
Newbie
*

~กรูจะครอง Project One~

เซิร์ฟสวรรค์รีข้อมูลบางอย่างหาย???
« เมื่อ: 13-04-2011, 16:24:21 »

เวลาประมาณ 16.15 น.

เล่นๆอยุ่เหมือนเซิร์ฟเกิดการรีขึ้น(สวรรค์)

คนที่เวลอยุ่ตอนแรกเวล20หลังหลุดเข้าเกมมาอีกที

เหลือเวล18 ข้อมูลบางอย่างก็หาย

ผมก็งงเซิร์ฟมันรีได้ไง

หรือมีปัญหาไรป่าวงับ

^^

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: เซิร์ฟสวรรค์รีข้อมูลบางอย่างหาย???
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-04-2011, 17:18:20 »

ขออภัยในความไม่สะดวกตรงนี้ด้วยนะครับ เพราะเมื่อเซิร์พ รีสตาทตัวเองนั้น ข้อมูลในช่วงเวลาดังกล่าวนั้นไม่มีเก็บไว้ครับ...

สิ่งที่แนะนำเพื่อนๆได้คือ อย่าเก็บเลเวล ในแผนที่นั้นนานเกินไป ตีซักครึ่งชั่วโมงแล้ว เดินเข้าออก วาร์ป1ครั้งครับ

ฐานข้อมูลก็จะทำการสำรองข้อมูลก่อนหน้าที่ผ่านมาของท่าน เมื่อเข้าออกวาร์ปไว้ให้ครับ

.............................

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]