GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ถือคลอง เซ็ต นักบวชแห่งแสง กรุณาลงชื่อ(ใต้พิภพ)  (อ่าน 320 ครั้ง)
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

ผู้ถือคลอง เซ็ต นักบวชแห่งแสง กรุณาลงชื่อ(ใต้พิภพ)
« เมื่อ: 11-04-2011, 16:48:54 »

woon แค่ ต้องการสำรวจ อ่ะครับ ไม่มีอะไร ทำโพ เฉย ๆ

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

Re: ผู้ถือคลอง เซ็ต นักบวชแห่งแสง กรุณาลงชื่อ(ใต้พิภพ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-04-2011, 16:50:43 »

woon mura สมาคม VITRUVIAN MAN แคลริค เวล87 1 คน ที่ทราบมา

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
หวานบริสุทธิ์ :P
Full Member

พิมพ์ผิดมาตลอดเลยหรอ tt*

Re: ผู้ถือคลอง เซ็ต นักบวชแห่งแสง กรุณาลงชื่อ(ใต้พิภพ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-04-2011, 17:07:38 »

-Klutz- ค่ะ เชิฟใต้ พิภพ

Credit By : ...WhiteTea...
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-04-2011, 21:37:45 »

OoCleriooO เซิฟใต้พิพบ laugh

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-04-2011, 22:01:56 »

อ้างจาก: ภัทรภณ พระป่วนแบท ที่ 11-04-2011, 21:37:45
OoCleriooO เซิฟใต้พิพบ laugh

ไม่ใช่ตัวcนะตัวoจริงๆตอนสร้างตัวละครพิมผิด Angry

หายากมากครับเซ็ตนี้ผมซื้อชุดนักบวชแห่งแสงมาในราคา50เอ็มเสเลือดคนขายหน้าเลือด Angry

อย่างอื่นหาง่ายครับมีแต่ตัวชุดมันเท่านั้นที่ดรอปจากรานี10ดาวมั่งนะถ้าจำไม่ผิด

ที่แพงๆก็มีแต่กำไลกับชุดที่เหลือผมหาเองหมดผ้าคลุมยังดรอปเองเลยอิอิดวงดี

ไม้เท้าก็ง่ายใส่เซ็ตนี้กับเซ็ตกาลผมว่าร่ายไวเท่ากันนะถ้าไม้เท้าออฟคหกาลแล้ว

ซึ่งส่วนมากผมเอามาช่วยให้ร่ายฟูหมู่ไวชุบไวเท่านั้นเองสำหรับพระทั่วไป

แต่ผมมีสำแสงเทวะอิอิร่ายไวสะใจดีนี้ถ้าเกมส์นี้ร่ายเหมือนแร๊คน่าจะดีมากมาย(ร่ายไร้หลอด)

หมวกผีเสื้อ ไม้เท้าคหกาล กำไลข้อเท้า  สามารถร่ายแสงคุ้มกายไร้หลอดแล้ว

ไม่จำเป็นต้องออฟเสเลยสำหรับพระ

พรามซะยาวสรุปคือนับคนได้เลยครับที่มีเซ็ตนี้ใส่ส่วนมากจะเป็นคนที่เล่นพระเป็นตัวหลักซึ่งน่าจะมีไม่กี่เปอร์

ที่เล่นพระเป็นตัวหลักส่วนมากปั้นผิดพีเคมาซัพตัวหลักทั้งนั้นใครว่าคนเล่นพระมากผมเถียงหัวชนฝาเลยย

ถ้าจะใส่เซ็ตบวชแนะนำทำซี3เวทย์รปแบบใหม่คู่ไปด้วยมันจะทำให้ถึกขึ้นเมื่อถึงระดับ10(จาก9ขึ้น10ฝึกยากมากมาย)

ใส่หน้ากากออฟรอบคอบยศสูงๆ

ผ้่าคลุมออฟจิต หมวกผีเสื้อออฟจิต ชุดออฟเลือด ถึก อึดแน่นอนอิอิผมออฟแบบนี้แหละกันเวทมากดี

แต่ก็แพ้สายโป๊ะ Cry

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-04-2011, 22:03:31 »

ไม่มีอะ
อยากได้มาใช้มากมาย
 Sad

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 11-04-2011, 22:09:20 »

อะอะ  laugh ความรู้ใหม่ครับ เอ ผมอยากให้เพื่อน ๆ ลองพิจรนาการออฟชุดด้วยเบียม ผู้พิทักษ์ดูบ้างนะครับ ใช้ได้ดีทีเดียว มีกันเวท กันกาย ออฟง่าย ไม่แพงด้วย ตีรวดเดียว คห เลย สำหรับเซ็ตนี้ ลองดูนะครับ (หมวกผีเสื้อ ไม้เท้าคห กำไลละอองเพลิง)ร่าย แบบไร้หลอด อันนี้ ขอจำไปใช้บ้าง
เอ........แล้วเราจะเอาคิงจู้ไปโยนใว้ใหนดีน้าาาาาาเสพิทักซะด้วย(ถอนหายใจ)

MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-04-2011, 23:25:25 »

อ้างจาก: sauvignon blanc ที่ 11-04-2011, 22:09:20
อะอะ  laugh ความรู้ใหม่ครับ เอ ผมอยากให้เพื่อน ๆ ลองพิจรนาการออฟชุดด้วยเบียม ผู้พิทักษ์ดูบ้างนะครับ ใช้ได้ดีทีเดียว มีกันเวท กันกาย ออฟง่าย ไม่แพงด้วย ตีรวดเดียว คห เลย สำหรับเซ็ตนี้ ลองดูนะครับ (หมวกผีเสื้อ ไม้เท้าคห กำไลละอองเพลิง)ร่าย แบบไร้หลอด อันนี้ ขอจำไปใช้บ้าง
เอ........แล้วเราจะเอาคิงจู้ไปโยนใว้ใหนดีน้าาาาาาเสพิทักซะด้วย(ถอนหายใจ)

ที่จิงจะออฟพิทักก็ออฟจิตไปเลยก็ได้น่ะ = = เวลาพระโกยกันกายภาพมันก็0+0 อยู่แล้ว

Biia Kritchaya
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 12-04-2011, 00:07:09 »

เคยมี ขายเเล้ว เหลือไว้เเต่ชุดบวช

ถ้าได้เเร คงขายชุดบวช

xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

« ตอบ #9 เมื่อ: 12-04-2011, 00:35:03 »

ก็เห็นเค้าขายไนตลาดเยอะแยะน่ะแต่โคตแพง

เลยไม่มีไครชื้อ

มีคนละอย่างไป

เหอๆ

หวานบริสุทธิ์ :P
Full Member

พิมพ์ผิดมาตลอดเลยหรอ tt*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12-04-2011, 11:11:51 »

อ้างจาก: xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่ ที่ 12-04-2011, 00:35:03
ก็เห็นเค้าขายไนตลาดเยอะแยะน่ะแต่โคตแพง

เลยไม่มีไครชื้อ

มีคนละอย่างไป

เหอๆ

หา ยากมากค่ะ = =" ที่ตลาดมีคนขายน้อยมาก

Credit By : ...WhiteTea...
Benzs112
Jr. Member
**

Gu เป็นแบบนี้ แร้วหนักหัวคัย!!!

« ตอบ #11 เมื่อ: 12-04-2011, 12:23:47 »

ก็ยังหาง่ายกว่า เซ็ทจอมโจร ของแอส อะ

>>> เกราะเบาโบร๊าณ...โบราณ<<<

7—•D3STROY3[R]•—7
Hero Member

วันนี้คุณ " ซั่ม หรือยัง ?์

« ตอบ #12 เมื่อ: 12-04-2011, 14:23:03 »

ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]