GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไครเจอnpcที่ไว้สำหลับเรียนกิลเเคส สายดิน  (อ่าน 139 ครั้ง)
lovedvd007
Newbie
*

ไครเจอnpcที่ไว้สำหลับเรียนกิลเเคส สายดิน
« เมื่อ: 09-04-2011, 18:08:55 »

ช่วยหน่อยบอกหน่อยนะคร้าบๆๆๆๆๆๆๆ Huh?
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ไครเจอnpcที่ไว้สำหลับเรียนกิลเเคส สายดิน
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-04-2011, 18:10:21 »

ตัวกล้ามบึ๊กๆ ตรงล่างๆอ่ะครับ เลือกสนทนา กดไม่ใช่ แล้วบอกเรียนทักษะ

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
HarryPotter7[DeathlyHallows]
Jr. Member
**

ไม่บัค ไม่โปร เพื่อนสังคมเกมส์ที่ดีขึ้น

Re: ไครเจอnpcที่ไว้สำหลับเรียนกิลเเคส สายดิน
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-04-2011, 01:32:30 »

^
^
^
^

ตามเรปบนครับ  ใช่

ไม่แปลกที่ใครๆจะหาไม่เจอครับ เพราะNpc สำหรับเรียนสกิลสายแคสเตอร์มันอยู่ใกล้กันมาก จึงเกิดความคิดทางจิตวิทยาว่า "มันต้องอยู่ใกล้กันทั้งหมด ตัวไหนไม่ใกล้ ตัวนั้นไม่ใช่"

ป.ล. ไม่ได้ว่านะครับ ตอนแรกสุดผมก็หาตัวมันไม่เจอเหมือนกัน  Evil Evil Evil

If you say you can do,I'll do every thing i can.
ป้าย: หายาก 
หน้า: [1]