GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการตั้งร้านขาย  (อ่าน 109 ครั้ง)
freedomlive&destiny
Sr. Member

อยู่ถึงทุกวันนี้เพราะ...มีเทอ

เรื่องการตั้งร้านขาย
« เมื่อ: 09-04-2011, 12:50:34 »

เรื่องการตั้งร้านขาย    ผมจำได้ว่าเคยมีคนมาตั้งแล้วรอบนึง   และผมก็เป็นอีกคนที่ขายของทุกวัน ตั้งแทบจะตลอด คือเวลาแบบว่า

ผมตั้งร้านไว้แล้วเนี้ยอะคับ ของที่ขายออกไป บ้างทีตั้งราคาผิดเราก็อยากจะรู้ หรือบางทีเราตั้งอะไรไปแล้วของมันออก เราก็อยากจะรู้

อยากให้จีเอ็ม ช่วยหน่อยนะคับ ผมเป็นคนลืมง่าย - - Wink Wink Wink Wink Wink Wink

newzazaza เซิร์พ ดาวดึงส์ จ้าาาาา
Jr. Member
**

Re: เรื่องการตั้งร้านขาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-04-2011, 08:56:00 »

จดไว้สิคับ  Evil Evil

ดูไม่ดีอาจเนียน แต่ถ้าดูดีดีเซนตัวนี้ไม่ได้จุติ มันยืนบังแอสอยู่
freedomlive&destiny
Sr. Member

อยู่ถึงทุกวันนี้เพราะ...มีเทอ

Re: เรื่องการตั้งร้านขาย
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-04-2011, 18:42:17 »

^
^
^

ในกรณีขี้เกลียดละคับ

หิหิ

ถ้าไม่ทำใหม่ให้ยุ่งยากก็ทำให้ เวลาคนซื้อของ แล้วมีข้อมูลเข้าไปในช่อง sms ก็ได้

ป้าย:
หน้า: [1]