GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเล็กๆน้อยๆแต่ใหญ่สำหรับผู้ที่ไม่รู้(เช่นผม)  (อ่าน 146 ครั้ง)
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

บัคเล็กๆน้อยๆแต่ใหญ่สำหรับผู้ที่ไม่รู้(เช่นผม)
« เมื่อ: 06-04-2011, 16:42:46 »

บัคสกิลซี3ที่ฝึกกันเลือดตาแทบกระเดน

เวลากดยารีสกิลหรือรีฟรีแทบexpมันจะเด้งกลับไปยังจุดเริ่มต้น

ผมใช้ยารีใส่พระผมตอนซี3แสงแห่งเทพระดับ9กับอีกประมาณ2เซ็นติเมตรจะเต็ม10มั่งนะ

ไม่มีเปอร์ให้ดูเลยตอบไม่ถูกมันจะเด้งกลับไปจุดเริ่มของมันและใช้ยังไงก็ไม่ขึ้น

แต่เมื่อออกจากเกมส์เข้าใหม่มันจะกลับมาเหมื่อนเดิมจึงมาบอกให้ทราบโดยทั่วกันว่ากดยารีแล้วแถบ

expซี3เด้งกลับไม่ต้องตกใจให้ออกเกมส์เข้าใหม่แล้วมันจะเป็นปกติเอง รัก รัก รัก

ผมตกใจแทบแย่ตอนกดยารีแล้วไปดูแถบexpซี3เกือบจะ10แล้วเด้งกลับหมดทุกสกิลเลย

ถ้าแก้ได้แก้ด้วยนะครับเดี๋ยวคนอื่นๆเข้าจะตกใจเพราะบางสกิลฝึกยากมาก รัก รัก รัก

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

Re: บัคเล็กๆน้อยๆแต่ใหญ่สำหรับผู้ที่ไม่รู้(เช่นผม)
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-04-2011, 17:16:23 »

อ้างจาก: ภัทรภณ พระป่วนแบท ที่ 06-04-2011, 16:42:46
บัคสกิลซี3ที่ฝึกกันเลือดตาแทบกระเดน

เวลากดยารีสกิลหรือรีฟรีแทบexpมันจะเด้งกลับไปยังจุดเริ่มต้น

ผมใช้ยารีใส่พระผมตอนซี3แสงแห่งเทพระดับ9กับอีกประมาณ2เซ็นติเมตรจะเต็ม10มั่งนะ

ไม่มีเปอร์ให้ดูเลยตอบไม่ถูกมันจะเด้งกลับไปจุดเริ่มของมันและใช้ยังไงก็ไม่ขึ้น

แต่เมื่อออกจากเกมส์เข้าใหม่มันจะกลับมาเหมื่อนเดิมจึงมาบอกให้ทราบโดยทั่วกันว่ากดยารีแล้วแถบ

expซี3เด้งกลับไม่ต้องตกใจให้ออกเกมส์เข้าใหม่แล้วมันจะเป็นปกติเอง รัก รัก รัก

ผมตกใจแทบแย่ตอนกดยารีแล้วไปดูแถบexpซี3เกือบจะ10แล้วเด้งกลับหมดทุกสกิลเลย

ถ้าแก้ได้แก้ด้วยนะครับเดี๋ยวคนอื่นๆเข้าจะตกใจเพราะบางสกิลฝึกยากมาก รัก รัก รัก
ออกเกมเข้าใหม่

.Detective Conan.
Sr. Member

Re: บัคเล็กๆน้อยๆแต่ใหญ่สำหรับผู้ที่ไม่รู้(เช่นผม)
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-04-2011, 18:31:05 »

แค่นี้เอง - -

การงานก็เป็น -.-

ป้าย:
หน้า: [1]