GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสริม กิจกรรม วันสงกรานต์  (อ่าน 198 ครั้ง)
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

เสริม กิจกรรม วันสงกรานต์
« เมื่อ: 06-04-2011, 15:21:05 »

woonใหน ๆก็มีวันในเกมส์ และ กิจกรรมก็มีมากมาย ผมขอเสนอให้ทีมงาน จัดงานให้ อลังการไปเลยครับ โดย การเพิ่ม ร้านค้าในงานวัด ร้านปาเป้า สาวน้อยตกน้ำ มา้หมุน รถไฟ เหาะ
ชิงช้าสวรรณ์ อะไรพวกเนี้ย แบบ จ่ายด้วยบิลล่า ไม่ต้องแพงมาก เพื่อเป็นการเอาใจผู้เล่น และแสดงถึง ความเป็นไทย แท้ ๆแบบ ดั้ง เดิม กันไปเลย ชิงช้าสวรรณ์นะ ถ้าขึ้นได้จิง นะในเกม
ผมว่า ดังเลย เกมส์นี้ (ลองนึกภาพ ผู้เล่น ยืน ออ รอขึ้น ชิงช้าสวรรณ์ ม้าหมุนดูดิ่ แจ่ม เกิด มีสายใหม เพิ่ม เลื่อดด้วยก็ดีนะ จะได้เดินถือกัน งาม แต็ ๆ เจ้า

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
นัสสึมิ ยาโกชิม่า
Jr. Member
**

Re: เสริม กิจกรรม วันสงกรานต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-04-2011, 15:35:17 »

อ้างจาก: sauvignon blanc ที่ 06-04-2011, 15:21:05
woonใหน ๆก็มีวันในเกมส์ และ กิจกรรมก็มีมากมาย ผมขอเสนอให้ทีมงาน จัดงานให้ อลังการไปเลยครับ โดย การเพิ่ม ร้านค้าในงานวัด ร้านปาเป้า สาวน้อยตกน้ำ มา้หมุน รถไฟ เหาะ
ชิงช้าสวรรณ์ อะไรพวกเนี้ย แบบ จ่ายด้วยบิลล่า ไม่ต้องแพงมาก เพื่อเป็นการเอาใจผู้เล่น และแสดงถึง ความเป็นไทย แท้ ๆแบบ ดั้ง เดิม กันไปเลย ชิงช้าสวรรณ์นะ ถ้าขึ้นได้จิง นะในเกม
ผมว่า ดังเลย เกมส์นี้ (ลองนึกภาพ ผู้เล่น ยืน ออ รอขึ้น ชิงช้าสวรรณ์ ม้าหมุนดูดิ่ แจ่ม เกิด มีสายใหม เพิ่ม เลื่อดด้วยก็ดีนะ จะได้เดินถือกัน งาม แต็ ๆ เจ้า

ก็ ดี อ่ะ แต่คิดดูสิ กว่าทางทีมงาน จา บิดขี้เกียจมาทำ คงเสร็จสงกรานปีหน้าอ่ะ 555 แต่ความคิดแจ่ม ชอบน่ะ
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

« ตอบ #2 เมื่อ: 06-04-2011, 16:18:42 »

Smileyขอบคุณครับ ใหน ๆก้มีคนเจอ ผม เสนออีก ให้ทีมงาน เอาพระประจำวันเกิด มาลงด้วย จะได้ทำบุญกัน เป็นเงิน บิลล่านะ มีการตักบาด พระ เก้า รูป โดยการไป วื้อ ขนมปัง หรือพวกอาหารจาก ผู้เล่นที่ทำการงานด้านนี้ มาตักบาด ตามสัธธา ส่วน จะได้อาไรนั้น ทีมงานก็กำหนดเอาเอง ส่วนตอนกลางคืนก้เพิ่ม แสง สี เสียง เข้าไป ให้เป้นบรรยากาศ แบบ งาน วัด ตอนกลางคืน มีหนังกลางงแปรง แบบว่า เอาจอมาตั้ง แล้ว เอา หนังมาฉายในเกมส์ จากยูทุป ก็ได้ สัก คืนละ เรื่อง สอง เรื่อง (ลองนึก ภาพ ผู้เล่น นั่ง ดูหนัง ผ่าน เกม ออนไลน์ดูสิ่ งาม ประร่ำ ประ เหลือ)พอนั่งไปสักพัก HP ลดลง คือเริ่มหิว ก็ไปซื้อ ขนม ป็อบคอน น้ำ เนิม มากิน เพิ่ม HP จะได้ดูหนังกันต่อ สนุกสนาน แต๊ ๆ เจ้าาาาา laugh Smiley

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-04-2011, 16:23:56 »

เขาคงทำให้อะ laugh

ป้าย:
หน้า: [1]