GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวกระจายตีไม่ได้ครับ  (อ่าน 92 ครั้ง)
ปิศาจ
Full Member

ดาวกระจายตีไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 04-04-2011, 10:20:47 »

สืบเนื่องมาจากเซฟเวอร์เพิ่มอัตตราการตีบวก ผมเลยถอนของแรร์ไปตีบวกเก็บไว้  ปรากฎว่า ดาวแร์ ไม่สามารถตีได้ครับ  ผมกะจะตีเก็บไว้เผื่ออนาคต GM ปรับ เลยอดเลยครับ  ตั้งใจให้มันตีไม่ได้หรือว่าเป็นบัคครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ดาวกระจายตีไม่ได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-04-2011, 13:33:24 »

ครับผมจากการทดสอบ นั้นไม่สามารถตีบวกได้นะครับ

เบื้องต้น ดาวกระจายนั้นเป็นไอเทม ชิ้นหนึ่งที่เป็นไอเทมสิ้นเปลืองครับ เนื่องจากว่าเป็นไอเทมที่ปาไปหมดไปเหมือนลูกธนูนะครับ  ดังนั้นผมจึงมองว่า เราจะตีบวกไปเพื่อสิ่งใด..(แต่ตรงนี้ผมก็ไม่อาจะทราบได้ว่าขุดประสงค์ของผู้เล่น จะตีบวกไปเพื่ออะไรนะครับ)

แต่ตรงนี้ไม่ใช่บัค ครับผม ขอทำการปิดกระทู้นะครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]