GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คำชี้แจง เควสกำจัดมอนสเตอร์อันชั่วร้ายผิดครับ  (อ่าน 149 ครั้ง)
Zz-Assassin-zZ @ PK thaidl @ สวรรค์
Jr. Member
**

คำชี้แจง เควสกำจัดมอนสเตอร์อันชั่วร้ายผิดครับ
« เมื่อ: 02-04-2011, 21:28:09 »

คือว่า  ผมทำเควสล่ามอนเตอร์ของเผ่าอาซูร่าอ่ะครับ แล้วทำไปๆ เสร็จเควสกาเฟอีน  แล้วที่จริงต่อไปมันจะให้ล่าแปร๋นครับ  แต่พอเปิดรายละเอียดเควสAlt+Qมันบอกว่า  จงไปกำจัดแจ้ แล้วพอไปกดที่NPC  ที่แจ้  มันบอกว่า ทำไปแล้ว  แต่พอกดที่แปร๋นมันก็ให้ไปล่า

มันควไม่ใข่บั๊คหรอกครับ  แต่มันผิด  แก้หน่อยนะครับ  ผมเข้าใจแล้วแต่คนอื่นอาจจะงงครับ^^

เธอจะอยุ่กับฉันตลอดไป~
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: คำชี้แจง เควสกำจัดมอนสเตอร์อันชั่วร้ายผิดครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-04-2011, 21:32:16 »

คับ ยังเป็นข้อผิดพลาดอยู่ บอกลำดับเควสผิดขั้นตอนสลับกันมั่วมาก
แจ้งให้ทีมงานทราบเรื่องเรียบร้อยแล้วคับ รอการแก้ไขเนอะ
 Sad

Zz-Assassin-zZ @ PK thaidl @ สวรรค์
Jr. Member
**

Re: คำชี้แจง เควสกำจัดมอนสเตอร์อันชั่วร้ายผิดครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 02-04-2011, 21:33:09 »

จ้าๆ

เธอจะอยุ่กับฉันตลอดไป~
ป้าย:
หน้า: [1]