GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ เข้าใจกลโกง ของผู้เล่นเลย  (อ่าน 567 ครั้ง)
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

ไม่ เข้าใจกลโกง ของผู้เล่นเลย
« เมื่อ: 01-04-2011, 16:07:28 »

woonคือ ว่า โดนโกงเงิน อ่ะนะ หกเอ็ม หัวเราะได้ ไม่ว่านะ คือว่า แลกของไง ซื้อเส้น แล้วก็กดเดลแล้ว นะ เห็นอยู่เช็คดีแล้ว แต่ พอกดตกลงเท่านั้นแหละงงเลยไม่ได้ของมา ห่อเหลืองด้วยนะ Huh?ทำได้ยังงัยอ่ัฃะ พวกนี้ เทพมากเลย ไม่เสียใจนะรู้สึกดี ว๊าว โดนโกงแล้วดีใจจัง เห้นเขาโดนกันมากมาย รอตั้งนานมะไร่จะถึงคิว Smiley Evilเลยโดนเยยใครมีความรู้ บ้าง แนะนำหน่อย
จะใว้เตือนลูกกิลเล่นใหม่หลายคน น่ะ ไม่ทัน พวกเกรียน เทพ ขอใคร เทพตัวจิงตอบทีนะ  Huh?

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
นิดนึงพอ
Jr. Member
**

Re: ไม่ เข้าใจกลโกง ของผู้เล่นเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-04-2011, 16:36:53 »

ถ้ามีของชนิดนั้นมากกว่า 1 หน่วยในตัว มันสามารถ ถอนของออกจากหน้าต่างแลกเปลี่ยนได้ครับ

ของที่กดใส่ไปในหน้าต่างแลกเปลี่ยนเเล้ว กดใส่ของชนิดเดิมเเล้วใส่จำนวนเป็น 0 จะสามารถถอนของออกจากหน้าต่างแลกเปลี่ยนได้ กลายเป็นช่องทางให้มิจฉาชีพหากิน ทีมงานช่วยหาวิธีอุดช่องทางนี้ด้วยนะ
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

Re: ไม่ เข้าใจกลโกง ของผู้เล่นเลย
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-04-2011, 17:13:08 »

รู้อย่างนี้แล้ว เพื่อน ๆอย่าริรองทำนะครับ เขา อุตส่าบอกมา ขอบคุณสำหรับผู้ที่ ช่วยตอบครับ รัก

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
ผู้ค้าขายย
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-04-2011, 20:24:35 »

เห็น คนประกาศ ขาย เขี้ยวพยัคฆ์ รัช , คห คลั่ง

เรา ถาม เขี้ยวพยัคฆ์ รัช แลกกับหมวกเทพ ได้ไหม ?

มันบอกได้ พอเราตกลง ไอเราก็ไม่ค่อยประมาท เท่าไหร่ ก็เช๊คดู ก็ รัชอยู่

แต่มันบอกกด แลกไม่ได้เป็นไรไม่รู้ เราก็ รีบ อารมณ์เสียเลยบอกออกมา นอกวาป

มันตามมา มันก็บอกกดไม่ได้อีก มันบอกให้กดเร็ว ๆ เราก็ รีบ ๆ ไม่ได้เอะใจอะไร พอกด ปุป กดแลกเปลี่ยน ใส่ของเรียบร้อย

มาเช๊ค ดู - - คหคลั่ง  Shocked  แทบช๊อค  Wink   ระวังไว้นะ
Sikarinth
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 01-04-2011, 23:19:17 »

ผมบอกให้เลยครับ พวกโกงๆ มันจะชอบพูดว่า เร็วๆๆ รีบๆๆๆ จะไปแล้วๆๆ อะไรแนวๆนี้อ่ะ มันจะทำให้เรารีบไปด้วยจนพลาด ระวังนะครับทุกท่าน ใช่
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #5 เมื่อ: 02-04-2011, 07:04:05 »

มีเส้น 2 กล่อง ทันใดนั้น จขกท.กด " ตกลง " ไอเฮี้ย นั้นมันจะเอาเส้นกลับแล้วเอา ห่ๅ อารายให้ ก็ไม่รุ

ทำใจผมเคยโดนโกงเส้นมา 3 กล่องและ เพราะห่อฟ้า พูดจาโน้มน้าวใจเหลือเกิน ไม่โกง ไม่โกง พอให้่ไปแล้วเป็นไงละ หายหัวไปไหน  Embarrassed

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 02-04-2011, 09:22:28 »

คนมันจะโกง มันก็หาทุกวิถีทางเพื่อจะโกง การแลกเปลี่ยนสิ่งของ บางครั้งถ้าไม่ได้เพื่อนดีดีมาก็ได้สวะสังคมมาแทน สิ่งที่ทำได้คือทำใจ ของนอกกายไม่ตายหาใหม่ได้ แต่การได้รู้ธาตุของคนสิสำคัญกว่า มันจะทำให้เรารู้จักมีสติและไม่ประมาท อีกอย่างทำให้ความโลภของเราลดลงด้วยไม่มากก็น้อย
Goranes Great
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02-04-2011, 12:09:59 »

laugh laugh จะแลกอะไร ให้ตั้งร้านครับ ชัวสุด ผมทำอย่างนี้ตลอด   laugh laugh
I3.8I
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 02-04-2011, 13:09:36 »

ปัญหาทุกๆอย่าง มันแก้ได้คับ เพียงแค่เรา

รอบคอบ

ไม่ประมาท

เท่านั้น

อนาคต : สิ้นหวัง
AlenNa-แนน
Hero Member

และสุดท้ายฉันเองนั้นแหละที่ทำไม่ได้

« ตอบ #9 เมื่อ: 02-04-2011, 13:57:26 »

เบื่อ จริ๊งง ๆไอพวกชอบโกงชาวบ้านเนี่ย คนอื่นเค้าหาตังกันแทบตาย มันมาโกง 9-10 นาที ได้เเป็น เอมๆ Angry

Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 04-04-2011, 19:31:10 »

วันนี้แวะมาดู ยังมีคนที่ เจอมากกว่าผมอีก น่าเห้นใจ ยังไง หากทีมงานผ่านมาเปิดเจอ หัวข้อนี้ก็ รบกวน ช่วยจัดการ อุด ทุกรอยรั่วให้ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง
อย่ากเล่นเกมส์ หนุก ๆไม่ต้องเสียอารม ครับ กราบงาม ๆสามครั้ง
 laugh

zxclkca
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 04-04-2011, 19:34:31 »

zaqwsx  << คนนี้หลอกเรา

Cry Cry Cry

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #12 เมื่อ: 04-04-2011, 20:37:32 »

ความซื่อสัตว์คือสมบัติของผู้ดี...
ผมเคยเห็นคนโกงคนนึง มันบอกว่า ถ้ามันโกงขอให้พ่อแม่มันตาย

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
นัสสึมิ ยาโกชิม่า
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 05-04-2011, 10:06:56 »

ไม่รู้ว่าใจคนโกงทำด้วยไร - - เคยโดนโกง ของไป ลบ 0 - - ไม่ทันมองตอนนั้นเซตบวชอยู่ที่ 80 -90 เอม มั้ง ขายให้ไป 85 เอม มันลบ 0 เหลือ
8เอม 5 แสน - - จ๋อยเลย ถามมันขอคืนได้ไหมมันบอกไม่ [ท่านที่เคารพ]โง่เอง เราบอกก็อาจจะจริง แต่ เราหามานานน่ะกว่าจาได้เซตครบมันบอก มืงไปหาไรมาแลกดิ - -   Cry ก็เลยจำทน ไปเอาหมวกเทพของแฟน กะของตัวเอง มา รวม 2 ใบ ไปแลกมันคืน สรุปมันซื้อหมวกเทพ2ใบในราคา 8เอม5แสน
- - อีเราหาตังแทบตาย มันได้ภายในอึกใจเดียว - - ฝากระวังกันมั้งเน้อเพื่อนๆๆ
-Assasin- PK
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 05-04-2011, 21:40:48 »

ขอแช่งพวกนี้ ให้มันไม่เจริญ โดนโกงกลับมากกว่าเดิมพันเท่า ถ้าโกงแล้วไม่คืนของ ขอให้มันอายุไขสั้นลงเท่าตัว !!! Angry Angry Angry Angry Angry
ป้าย:
หน้า: [1] 2