GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: นรก รีเเล้วยังเอ๋ย ?  (อ่าน 303 ครั้ง)
NinEiiz :))
Jr. Member
**

ll ล้ ว มิ v ก็ ทิ้ง กู ซิ น๊า~

นรก รีเเล้วยังเอ๋ย ?
« เมื่อ: 30-03-2011, 16:40:29 »

จะถาม ว่า นรก รีหรือยัง
คับ ...!

^^
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: นรก รีเเล้วยังเอ๋ย ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-03-2011, 16:42:45 »

ยังคับ

NeeD not to know

!•◘ 冰局。<องค์ชายน้ำแข็ง> ◘•!
Full Member

*-*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30-03-2011, 17:12:12 »

อยากให้ รี เหมือน กัน 555+

ขี้เกียจ เล่น อาสุรา อะ - -*  Smiley

Jr. Member
**

ll ล้ ว มิ v ก็ ทิ้ง กู ซิ น๊า~

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-03-2011, 19:55:21 »

555+ เนอะ

^^
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 31-03-2011, 10:40:00 »

ขี้เกียจเล่นก็ไม่ต้องมาเล่นครับ เซิฟทดสอบ ถ้าไม่ทดสอบ จะมาเล่นทำไม
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 31-03-2011, 13:44:38 »

เเล้ว คุณ เกี่ยวไรหรอคับ
เค้า ขี้เกลียดเล่น เเล้วมัน ไปหนักส่วนไหน ของ
คุณ หรือ ป่าว???

^^
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

« ตอบ #6 เมื่อ: 31-03-2011, 18:01:29 »

อย่าหาความสุขส่วนตัว

Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 31-03-2011, 19:49:16 »

. . .ฮึ

^^
อำนาจ คนหมั่น
Hero Member
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 31-03-2011, 21:13:06 »

ไม่หนักส่วนใหนของผมหลอกครับ แต่เซิฟทดสอบ จุดประสงค์หลักเขามีไว้ทดสอบ
ซึ่งก็ได้มีกระทู้มากมายมาอธิบายถึงวัตถุประสงค์ของเซิฟนี้ พร้อมทั้ง กฎ กติกา มารยาท
ในการเล่น ในการทดสอบ ซึ่งตอนนี้ วัตถุประสงค์หลักคือการทดสอบอสุรา เพื่อที่จะได้
ดำเนินการอัพลงเซิฟหลัก ซึ่งในที่นี้หลายๆ คนได้ทำการเล่นแล้ววิเคราะห์ เสนอแนะ
แนวทางในการปรับปรุงเผ่าอสุรา ให้เหมาะสม และสอดคล้องกับแนวทางของเกมให้มากที่สุด
ถ้าการทดสอบสามารถหาข้อมูลได้ค่อนข้างสมบูรณ์แล้ว จะรีเมื่อไรก็ได้
แต่นี่ยังไม่มีวี่แววแห่งความสมบูรณ์ และก็ยังไม่มีเหตุจำเป็นในการทดสอบสิ่งอื่น
และกลุ่มคนที่ทำการทดสอบ เขาก็กำลังเร่งหาข้อมูลกันอยู่ เพื่อเสนอทีมงาน
ถ้าไม่คิดจะช่วยเหลือในการทดสอบ ก็แค่อย่ามาป่วน และถ้่าอ้างเรื่องจ่ายเงินมาเล่น
ทุกคนที่มาเล่นเซิฟทดสอบได้เขาก็จ่ายเงินมากันทั้งนั้นครับ กลุ่มคนที่ทำการทดสอบ
เขาแค่ต้องการเล่นเกมที่มีความสมบูรณ์ ถึงจะไม่มากที่สุด ก็ให้ได้มากในเกณฑ์ที่ยอมรับได้
โดยพร้อมใจที่จะให้ความร่วมมือในการหาข้อมูล  การทดสอบต่างๆ และเป็นการทำโดยไม่ได้สิ่งตอบแทน 
ถึงหลายคนจะเข้าเซิฟนี้มาเพื่อเกรียน แต่เขาเหล่านั้นก็ยอมรับใน กฏ กติกา มารยาท
ของเซิฟเป็นอย่างดีครับ ถ้าอยากจะเล่นเพื่อสองความต้องการของตนเอง แนะนำเซิฟหลักครับ
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #9 เมื่อ: 31-03-2011, 21:28:35 »

จะว่าไป คนที่เข้ามาเกรียนนี่ก็ถือว่ามีประโยชน์นะ
อย่างน้อยๆ ก็จะได้รู้ว่า ที่เกรียนได้ เค้าอัพอะไร ใส่ของยังไง แล้วมันเก่งเวอร์ไปมั้ย
หรือว่าใช้บัคอะไรรึป่าว ถ้าใช้ของไม่เหมือนกัน จะเก่งหรืออ่อนกว่ามากมั้ย

ซึ่งส่วนตัวก็ได้พูดคุยและแลกเปลี่ยนความเห็นกับคนที่อ้างตัวว่าเป็นเกรียนเหล่านี้มาพอสมควร
แต่ก็ยังใช้เป็นข้อมูลมาสรุปอะไรไม่ได้มาก และเสียดายอย่างยิ่ง ที่เกรียนเหล่านี้มีเพียงฝีมือการเล่นเกมที่สามารถบอกต่อได้บ้าง
แต่ยังไม่สามารถเขียนรายงานผลการทดสอบต่างๆ ออกมาให้เข้าใจได้ทั้งหมด
ไม่ได้จะบอกว่าพวกเค้าโง่นะ เพียงแต่การเรียบเรียงคำและความเข้าใจของคนเราไม่เหมือนกัน
เค้าเข้าใจในการปฏิบัติมากกว่าการอธิบายก็แค่นั้น (ซึ่งผมก็นับอยู่ในกลุ่มนั้น ผมก็เขียนรายงานผลทดสอบไม่เก่ง)
ในขณะที่บางคนก็เอาแต่ร่ำร้องจะเอาโน่นจะเอานี่ตามความต้องการของตัวเองเพียงอย่างเดียว

ไม่ทดสอบไม่ได้ว่าอะไรคับ เป็นสิทธิ์ส่วนตัวของคุณ จะมาเรียกร้องก็ได้ ไม่ได้ว่าอะไร
แต่บอกเหตุผลไป ก็พยายามทำความเข้าใจซะบ้าง ไม่ใช่บอกไปก็ไม่รับฟัง จะเอาตามใจตัวเองเพียงอย่างเดียว

ϟ illu$i๏n™
Hero Member

สักวันฉันจะกล้าพอ !

« ตอบ #10 เมื่อ: 31-03-2011, 22:16:27 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 31-03-2011, 21:28:35
จะว่าไป คนที่เข้ามาเกรียนนี่ก็ถือว่ามีประโยชน์นะ
อย่างน้อยๆ ก็จะได้รู้ว่า ที่เกรียนได้ เค้าอัพอะไร ใส่ของยังไง แล้วมันเก่งเวอร์ไปมั้ย
หรือว่าใช้บัคอะไรรึป่าว ถ้าใช้ของไม่เหมือนกัน จะเก่งหรืออ่อนกว่ามากมั้ย

ซึ่งส่วนตัวก็ได้พูดคุยและแลกเปลี่ยนความเห็นกับคนที่อ้างตัวว่าเป็นเกรียนเหล่านี้มาพอสมควร
แต่ก็ยังใช้เป็นข้อมูลมาสรุปอะไรไม่ได้มาก และเสียดายอย่างยิ่ง ที่เกรียนเหล่านี้มีเพียงฝีมือการเล่นเกมที่สามารถบอกต่อได้บ้าง
แต่ยังไม่สามารถเขียนรายงานผลการทดสอบต่างๆ ออกมาให้เข้าใจได้ทั้งหมด
ไม่ได้จะบอกว่าพวกเค้าโง่นะ เพียงแต่การเรียบเรียงคำและความเข้าใจของคนเราไม่เหมือนกัน
เค้าเข้าใจในการปฏิบัติมากกว่าการอธิบายก็แค่นั้น (ซึ่งผมก็นับอยู่ในกลุ่มนั้น ผมก็เขียนรายงานผลทดสอบไม่เก่ง)
ในขณะที่บางคนก็เอาแต่ร่ำร้องจะเอาโน่นจะเอานี่ตามความต้องการของตัวเองเพียงอย่างเดียว

ไม่ทดสอบไม่ได้ว่าอะไรคับ เป็นสิทธิ์ส่วนตัวของคุณ จะมาเรียกร้องก็ได้ ไม่ได้ว่าอะไร
แต่บอกเหตุผลไป ก็พยายามทำความเข้าใจซะบ้าง ไม่ใช่บอกไปก็ไม่รับฟัง จะเอาตามใจตัวเองเพียงอย่างเดียว

like

My Freinds 4rever # '
เพื่อนแรด เพื่อนตาย
—+M๏d!f!L€~P๏l3๛
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 31-03-2011, 23:21:55 »

ไปเล่นนรก  เพื่อเกรียน  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 02-04-2011, 09:21:43 »

ผม จะเล่นไม่ เล่น ก็เป็นเรื่องของผมนี้ คับ
ผม ไม่ ได้ มาทด สอบ ผมไม่ได้ มาหาบัค
ผมไม่ได้ จะเอาหมวกบั๊คในเซฟ หลัก
เเต่ผม จะเล่นนรก ปัญญา ผมมี จะเล่น
ต่าง คนต่างอยู่ ไม่ดีกว่าหรือ ?..

^^
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02-04-2011, 14:15:59 »

อ้างจาก: NinEiiz :)) ที่ 02-04-2011, 09:21:43
ผม จะเล่นไม่ เล่น ก็เป็นเรื่องของผมนี้ คับ
ผม ไม่ ได้ มาทด สอบ ผมไม่ได้ มาหาบัค
ผมไม่ได้ จะเอาหมวกบั๊คในเซฟ หลัก
เเต่ผม จะเล่นนรก ปัญญา ผมมี จะเล่น
ต่าง คนต่างอยู่ ไม่ดีกว่าหรือ ?..

เล่นได้คับ เป็นสิทธิ์ของคุณ
แต่ก็ต้องเข้าใจและยอมรับเงื่อนไขของเซิฟเวอร์ให้ได้ด้วย

คงเข้าใจนะคับ

Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 03-04-2011, 09:28:39 »

นั้นมัน เเน่นอนอยู่เเล้ว
ไม่ ใช้หรือ ไง???

^^
ป้าย:
หน้า: [1] 2