GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: C3วิซามาตอบด่วนๆครับ!!!☆☆☆☆  (อ่าน 331 ครั้ง)
☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

C3วิซามาตอบด่วนๆครับ!!!☆☆☆☆
« เมื่อ: 30-03-2011, 08:13:14 »

คือตามนี้ครับแบบว่าผมเป็นวิอยุอะนะเตรียมของวิซาทำกรงน้ำแข็งไว้ครบและ เหรียญรูปภูเขาไฟ  เหรียญเขี้ยวทมิน999ชิ้น สัญลักษณ์เผามนุษย์ ตอนนี้เวลยังไม่ถึง
แต่ถ้าเวล61แล้วผมจะไปทำซี3กรงน้ำแข็งอนะครับ  และเวลาทำอะเอาของไปวางยังไงวะใอวิหารเพลิงแมบบอส Angry Angryอยากได้เอาไปวางกานยังไงวะเนี่ยย Angry
แล้วมีวิธีไหนที่ทำให้ฝึกซี3กรงน้ำแข็งไว้ๆอะครับ อยากให้ระดับ10อะนะครับเอาไปขังเพื่อนเห้ยเอาไปขังมอน:เซิบสวรรค์จร้า:  สุดหล่อคนนี้ไปและบะบาย   

ใครรู้เรื่องนี้ตอบด้วยครับอย่าขุดนะงิ*-* Wink Wink     เอ่อแล้วฝึกกี่ชั้วโมงด้วยให้ได้ระดับ10  และเสนอจีหนอ่ยดิหลอดฝึกซี3อะเอาเป็นเปอเซ็นแบบหลอดExPได้มะอะ-*-
ไม่ใช้หลอดเล็กๆ-*-มันดูไม่ค่อยรู้เรื่องจะได้รู้ว่ามีกี่เปอและและฝึกแต่ละที่ขึ้นกี่เปอ-*-บะบายเนอ☆

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
เลสตัวแม่
Hero Member

Re: C3วิซามาตอบด่วนๆครับ!!!☆☆☆☆
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-03-2011, 08:15:20 »

ฝึกไปเรื่อยๆอ่ะแหละ เดี๋ยวก็อัพ ต้องใช้ความพยายาม = =
ขี้เกียจก็ออโต้เมาส์ม่าง - -
DarkEagle
Sr. Member

Re: C3วิซามาตอบด่วนๆครับ!!!☆☆☆☆
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-03-2011, 09:47:45 »

วิธีวางเหรียญแบบไม่ต้องบุกเข้าไปก็ตามภาพ  ถ้ายืนตรงจุดหินกำแพง กด Alt+U หาดีๆจะเจอจุดวาง (จุดเหลืองๆเล็กๆตามภาพ)
   เข้าไปวิหารชั้นที่ 5 ต้องมี VIP หรือเสียโซลเข้าไป

วิธีฝึกให้ไว ไม่มี มีแต่ ออโต้เม้าส์ และออนทิ้ง 24 ชม. 5555+  สกิวกรงน้ำแข็งมันได้ค่า EXP จากการใช้สกิว ฉะนั้นใช้บ่อยๆ  laugh

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 30-03-2011, 10:13:05 »

จุดวางเหรียญพอวางได้ครับแต่ที่อยากรู้ขอถามต่อเข้าไปในวิหาเพลิงชั้นนั้นได้ยังไงงง Huh? Huh? Angry Angryมอนแต่ละตัวโหดชิบหาเลย

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
foam0025
Full Member

ไม่รู้ทำไม เบื่อตัวเอง!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 30-03-2011, 10:15:29 »

อ้างจาก: ☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆ ที่ 30-03-2011, 10:13:05
จุดวางเหรียญพอวางได้ครับแต่ที่อยากรู้ขอถามต่อเข้าไปในวิหาเพลิงชั้นนั้นได้ยังไงงง Huh? Huh? Angry Angryมอนแต่ละตัวโหดชิบหาเลย
ใช้กายทิพย์

ใครมีเว็บการ์ตูนนาโนฮะภาค strikersช่วยบอกผมทีจะเป็นพระคุณอย่างมาก PMมาหาก็ได้ครับ
ป้าย:
หน้า: [1]