GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องราคามาตรฐานของแต่ละชิ้นเซ็ตนักรพวิญญาณ  (อ่าน 170 ครั้ง)
POLtemple
Jr. Member
**

ถามเรื่องราคามาตรฐานของแต่ละชิ้นเซ็ตนักรพวิญญาณ
« เมื่อ: 28-03-2011, 02:51:20 »

เอาแบบไม่บวกไรเลยนะครับ ราคาชิ้นละประมาณเท่าไหร่ (ไม่ใช่ไรหรอก ไปตกใจเห็นคนขายหน้ากาก 2.3 m มันบ้า ฤ ปล่าว มันกะขายหรือตั้งโชว์วะ)

เซ็ตนักรบวิญญาณ
พลังนักรบวิญญาณ
ระดับที่ต้องการ   65
อาชีพที่ใส่ได้   เบลดมาสเตอร์
ความสามารถพิเศษ   เมื่อใส่ไอเทมครบเซตแล้วจะได้ความสามารถพิเศษเพิ่มจากเดิม ดังนี้

* เพิ่มอัตราโจมตีต่ำสุด และสูงสุด 30%
    * เพิ่มแม่นยำ 30 หน่วย
    * เพิ่มอัตราโป้ะเช้ะ 2%

องค์ประกอบเซต   มีทั้งหมด 4 ชิ้น คือ

1. หมวกมงกุฎจักรพรรดิ
   2. หน้ากากวิญญาณแค้น
   3. ผ้าคลุมนักรบวิญญาณ
   4. รองเท้านักรบวิญญาณ

ราคาชิ้นละประมาณเท่าไหร่ครับ ตอบที

woon woon woon woon

POLtemple
POLtemple
Jr. Member
**

Re: ถามเรื่องราคามาตรฐานของแต่ละชิ้นเซ็ตนักรพวิญญาณ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-03-2011, 02:55:17 »

ใครรู้วิธีหรือข้อมูลเควสบอกมาก็ได้นะครับ จะได้ไม่เปลือง  Smiley

เอ่อ อีกอย่างครับ ผมเคยได้ยินว่าใส่เซตนักรพวิญญานแล้วห้ามตีธาตุวิญญาณจริงหรือ  Huh?

POLtemple
ม้าลาย
Jr. Member
**

ฮี้ๆ ก็อบๆ

Re: ถามเรื่องราคามาตรฐานของแต่ละชิ้นเซ็ตนักรพวิญญาณ
« ตอบ #2 เมื่อ: 28-03-2011, 03:52:33 »

เอาเท่าที่ตอบได้นะครับ (ราคารับสวรรค์ ณ ตอนนี้)  woon  ใช่  woon

1. หมวกมงกุฎจักรพรรดิ 8-10 m

2. หน้ากากวิญญาณแค้น ไม่เกิน 1.5 m

3. ผ้าคลุมนักรบวิญญาณ 10-12 m(ได้จากการงาน)

4. รองเท้านักรบวิญญาณ ราคาไม่ทราบ (ได้จากการงาน)

อยากดู เซนเซย่า ภาค ศึกปราสาท 12 ราศี ใครมี PM มาหน่อยครับ จักขอบคุณอย่างสูง
ป้าย:
หน้า: [1]