GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อะไรเนี่ย เเว่นออฟเลือด อุ เลยนะ สวรร  (อ่าน 157 ครั้ง)
อสุรา นรก
Jr. Member
**

อะไรเนี่ย เเว่นออฟเลือด อุ เลยนะ สวรร
« เมื่อ: 27-03-2011, 05:20:13 »

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: อะไรเนี่ย เเว่นออฟเลือด อุ เลยนะ สวรร
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-03-2011, 05:59:04 »

ถ้าสวรรค์นี่ มีของแปลกๆเยอะคับ ใช่
สมัยก่อนจะมีบัคที่ตีบวกได้ทุกอย่างเลย ขนาดโล่ยังออฟคลั่งได้เลยอ่ะ
ยิ่งถ้าเป็นของดรอปจากมอน สมัยก่อนมันจะติดออฟมาให้ ก็มีออฟแปลกๆหลุดมาเยอะเหมือนกัน
แต่แว่นแดงนี่ น่าจะมาจากการตีเอาเองมากกว่า

(หรืออาจจะเป็นไอเทมจากจีเอ็มก็ไม่แน่อยู่ กรณีหมวกออฟคลั่งมันก็เคยมี) Huh?

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: อะไรเนี่ย เเว่นออฟเลือด อุ เลยนะ สวรร
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-03-2011, 06:04:27 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 27-03-2011, 05:59:04
ถ้าสวรรค์นี่ มีของแปลกๆเยอะคับ ใช่
สมัยก่อนจะมีบัคที่ตีบวกได้ทุกอย่างเลย ขนาดโล่ยังออฟคลั่งได้เลยอ่ะ
ยิ่งถ้าเป็นของดรอปจากมอน สมัยก่อนมันจะติดออฟมาให้ ก็มีออฟแปลกๆหลุดมาเยอะเหมือนกัน
แต่แว่นแดงนี่ น่าจะมาจากการตีเอาเองมากกว่า

(หรืออาจจะเป็นไอเทมจากจีเอ็มก็ไม่แน่อยู่ กรณีหมวกออฟคลั่งมันก็เคยมี) Huh?

ของขวันจากจีเอ็มสมัยjp1คับ ยังเคยเหนปลาเค็มวีคลั่งเลย

เค้าบอกได้จากจีเอม

สงสัยแฮคจีมา
 Shocked Shocked

NeeD not to know

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-03-2011, 20:27:54 »

เป็นไอเทมช่วงก่อนที่จะมีการ ปรับ นะครับ

ซึ่งนะปัจจุบันสามารถใช้ได้ แต่ไม่อาจตี+ เพิ่มได้นะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]