GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมค้างบ่อยอะคับ  (อ่าน 132 ครั้ง)
เรียกเกราะคุ้มกาย
Jr. Member
**

ทำไมค้างบ่อยอะคับ
« เมื่อ: 25-03-2011, 20:02:52 »

Angry Angry Angry Angry คือว่าผมเล่นเกมส์อื่นอะทิ rohan ex3 โยกัง และอีกมากมาย   แล้วทำไมมันไม่ค้างเหมือนอสุราอะคับ เพื่อนผมก็เป็นเหมือนกัน
 Cry   งงมากเลย ใช้เน็ต ทรู ลองโทรไปถาม ศูนย์ แล้วเค้าบอกว่า ปกติ

ทำยังไงถึงจะให้หายอะคับเป็นมาจะครบ อาทิตย์ละ  Angry Angry Angry Angry

ป.ล.อดเวลมาอาทิตย์ 1 นึงละ เวลไปชอบค้างตอนบอสหมีมา โดนตบเกือบเดี้ยง มาหลายรอบละ หมด อารมณ์เลย - -
 Cry Cry Cry Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Angry Angry Angry Angry Angry Wink Wink Wink Huh? Huh? Huh? Huh?

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?
Jr. Member
**

Re: ทำไมค้างบ่อยอะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-03-2011, 20:21:20 »

อ้างจาก: แก้ไขข้อมูล ที่ 25-03-2011, 20:02:52
Angry Angry Angry Angry คือว่าผมเล่นเกมส์อื่นอะทิ rohan ex3 โยกัง และอีกมากมาย   แล้วทำไมมันไม่ค้างเหมือนอสุราอะคับ เพื่อนผมก็เป็นเหมือนกัน
 Cry   งงมากเลย ใช้เน็ต ทรู ลองโทรไปถาม ศูนย์ แล้วเค้าบอกว่า ปกติ

ทำยังไงถึงจะให้หายอะคับเป็นมาจะครบ อาทิตย์ละ  Angry Angry Angry Angry

ป.ล.อดเวลมาจะอาทิตย์ 1 นึงละ เวลไปชอบค้างตอนบอสหมีมา โดนตบเกือบเดี้ยง มาหลายรอบละ หมด อารมณ์เลย - -
 Cry Cry Cry Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Angry Angry Angry Angry Angry Wink Wink Wink Huh? Huh? Huh? Huh?

ตกหล่นไปคำนึงคับ

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 25-03-2011, 21:29:39 »

สงกะสัย คงไม่มีคนใส่ใจมั้ง  Cry Cry

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-03-2011, 12:17:58 »

ในเรื่อง สาเหตุ การ แลค การหลุด การกระตุก นี้ พี่ๆทีมงานกำลังเก็บรวบรวมข้อมูลอยู่นะครับ

อาจจะช้า จะ นานไป บ้างต้องขออภัยท่านผู้เล่นด้วยนะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-03-2011, 13:25:28 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 26-03-2011, 12:17:58
ในเรื่อง สาเหตุ การ แลค การหลุด การกระตุก นี้ พี่ๆทีมงานกำลังเก็บรวบรวมข้อมูลอยู่นะครับ

อาจจะช้า จะ นานไป บ้างต้องขออภัยท่านผู้เล่นด้วยนะครับ  ใช่

คับ ขอบคุณคับ  Sad Sad Sad

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: 26-03-2011, 13:32:54 »

ใช่ ครับผม

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]