GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคสกิลเผ่าอสุร่าใช้ปั้มระดับสกิลให้สูงได้  (อ่าน 262 ครั้ง)
emily_smile
Newbie
*

บัคสกิลเผ่าอสุร่าใช้ปั้มระดับสกิลให้สูงได้
« เมื่อ: 23-03-2011, 15:20:27 »

ข้อเสนอแนะหรือปัญหา

สามารถใช้คอมโบ "กัน กัน กัน กัน เตะ"ปั้มเลเวลของทักษะ "ต่อย" "เตะ" "กัน" "รูปแบบคอมโบ"
โดยแค่กดใช้ทักษะ กับมอนเตอร์ แค่นั้นทักษะก็จะกดใช้เองอัตโนมัติไปเรื่อยๆๆ ไม่หยุด ทำให้แค่ปล่อยทิ้งไว้ ถ้ามอนเตอร์ที่เป็นเป้าหมายไม่ตาย ทักษะก็จะทำงานเรื่อยๆๆ ระดับของทักษะ ทั้ง 4 อัน ก็จะเพิ่มไปเรื่อยๆ

ป.ล.แจ้งในsupport ไปทีแล้ว เรื่องที่ 9455
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

Re: บัคสกิลเผ่าอสุร่าใช้ปั้มระดับสกิลให้สูงได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-03-2011, 15:48:35 »

Evil Evil Evil Evil Evil

มาโพสต์ยังงี้แล้วจาปั๊มเวลยังงัยละนิ อาล้อเล่นๆๆ

laugh laugh

งุ้ง งิ้ง ^O^
Jr. Member
**

ไอดีรอง ไม่ต้องถาม ใช้ตอนเล่นร้านเน็ต

Re: บัคสกิลเผ่าอสุร่าใช้ปั้มระดับสกิลให้สูงได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-03-2011, 16:09:41 »

เทสเตอร์ได้แจ้งให้ทีมงานทราบเรื่องแล้วคับ ขอบคุณคับที่แจ้งซ้ำ Smiley
(แต่เอาวิธีการมาบอกงี้ สงสัยจะมีแต่คนปั๊มเวล คอมเม้นเผ่าอสุราคงมีแต่น้ำแหง๋ม) Embarrassed

ความรักเป็นสิ่งธรรมดา ที่มหัศจรรย์ที่สุดในโลก  สู้ ๆ....!!
emily_smile
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-03-2011, 16:49:46 »

อ้างจาก: งุ้ง งิ้ง ^O^ ที่ 23-03-2011, 16:09:41
เทสเตอร์ได้แจ้งให้ทีมงานทราบเรื่องแล้วคับ ขอบคุณคับที่แจ้งซ้ำ Smiley
(แต่เอาวิธีการมาบอกงี้ สงสัยจะมีแต่คนปั๊มเวล คอมเม้นเผ่าอสุราคงมีแต่น้ำแหง๋ม) Embarrassed

ผมถามทางทีมงาน เขาบอกให้ผมโพสครับ เพราะตอนแรกอย่างที่บอกผมได้โพสในsupport ไปแล้วครับ แต่ทีมงานให้มาโพสนี่...
DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

« ตอบ #4 เมื่อ: 24-03-2011, 20:38:44 »

อ้างจาก: emily_smile ที่ 23-03-2011, 15:20:27
ข้อเสนอแนะหรือปัญหา

สามารถใช้คอมโบ "กัน กัน กัน กัน เตะ"ปั้มเลเวลของทักษะ "ต่อย" "เตะ" "กัน" "รูปแบบคอมโบ"
โดยแค่กดใช้ทักษะ กับมอนเตอร์ แค่นั้นทักษะก็จะกดใช้เองอัตโนมัติไปเรื่อยๆๆ ไม่หยุด ทำให้แค่ปล่อยทิ้งไว้ ถ้ามอนเตอร์ที่เป็นเป้าหมายไม่ตาย ทักษะก็จะทำงานเรื่อยๆๆ ระดับของทักษะ ทั้ง 4 อัน ก็จะเพิ่มไปเรื่อยๆ

ป.ล.แจ้งในsupport ไปทีแล้ว เรื่องที่ 9455
มาแจ้งทะมัย  อิอิ

ป้าย:
หน้า: [1]