GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Berserker  (อ่าน 209 ครั้ง)
PaCke2
Newbie
*

PaCke2

Berserker
« เมื่อ: 22-03-2011, 16:46:00 »

ผมได้ยินมาว่า เบอสายขวานใหญ่ โจมตีแรงมาก แต่ไม่มีความแม่นยำ ใช้โป๊ะมาแทน ผมอยากถามว่า อัพ Str นำ Luk ตาม จะโหดกว่า Str นำ Dex ตาม มั้ยอะคับ  Huh?

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: Berserker
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-03-2011, 20:23:02 »

ตามสาย สเตตัส STR Luk ครับ ไม่มอง Min Akt เน้นโจมตีสูงสุด และ ติด โป๊ะ...

แต่ วืด โครตๆๆ  อิอิ Evil Evil

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #2 เมื่อ: 22-03-2011, 22:09:36 »

เบอที่ผมเล่นอยู่สายดาบใหญ่ครับ ตีแม่นดี Evil สายขวานไม่เคยเล่นอ่ะ ไม่รู้ความรู้สึกของเบอสายขวาน Wink
ถ้าชอบคำว่า วืด ก็จัดเลยครับ โป๊ะแทบไม่ได้ออกชัวร์ๆ ยิ่งเจอเทร Evil
ปล.ถ้าเล่นสายคลั่ง ถ้าเปิดคลั่ง(แนะนำมีชำนาญคลั่งกับหิวเลือดเต็มนะครับ)เวลโกเลมโคลนครับ(เพราะมอนส์ไม่ตีออโต้ ไม่ต้องใช้สกิลบ่อย) ถ้าปิดคลั่งลุยเข้วีได้เลย(เพราะมอนส์รุมแล้วเราก็มีสกิลใช้ด้วย)ยิ่งสายดาบลงเข้วี เก็บมอนไวมากครับ(แต่อย่าให่รุมมาก เลือดหมื่นกว่ายังนอน- -.)
ปล2.จะโดนว่าข้อหานอกเรื่องมั้ย Huh?

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
chutr
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-03-2011, 22:55:29 »

อ้างจาก: sorcas ที่ 22-03-2011, 22:09:36
เบอที่ผมเล่นอยู่สายดาบใหญ่ครับ ตีแม่นดี Evil สายขวานไม่เคยเล่นอ่ะ ไม่รู้ความรู้สึกของเบอสายขวาน Wink
ถ้าชอบคำว่า วืด ก็จัดเลยครับ โป๊ะแทบไม่ได้ออกชัวร์ๆ ยิ่งเจอเทร Evil
ปล.ถ้าเล่นสายคลั่ง ถ้าเปิดคลั่ง(แนะนำมีชำนาญคลั่งกับหิวเลือดเต็มนะครับ)เวลโกเลมโคลนครับ(เพราะมอนส์ไม่ตีออโต้ ไม่ต้องใช้สกิลบ่อย) ถ้าปิดคลั่งลุยเข้วีได้เลย(เพราะมอนส์รุมแล้วเราก็มีสกิลใช้ด้วย)ยิ่งสายดาบลงเข้วี เก็บมอนไวมากครับ(แต่อย่าให่รุมมาก เลือดหมื่นกว่ายังนอน- -.)
ปล2.จะโดนว่าข้อหานอกเรื่องมั้ย Huh?

^

แม่น เท่าไรครับ ผม 248เองหง่ะ กะเอาดาบไปออฟโชค ใบประกันก็แพงอีก    Embarrassed

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
ChampSutee
Jr. Member
**

Champ Soldier *~เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และประชาชน~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-03-2011, 09:55:06 »

ลองเล่นใหม่ แล้วมาเล่นพาราดินดูนะ จะง่ายกว่ามาก
ทางที่ดี เล่นแอส หรือเทร ดีกว่า
แล้วค่อยจติเป็นเบอ(จุติ อย่างน้อย 3 รอบ str 99 vit 99 dex 99)
ระหว่างที่เล่นเทร จะรวยขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อ

ปล.ถ้าคิดจะเกรียน อย่าเล่นเลยครับเบอน่ะ ได้แต้มไม่คุ้ม Evil
เล่นวิไปเลย Evil

ป้าย:
หน้า: [1]