GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องให้มันเป็นเหมือนเดิมได้ไหม  (อ่าน 147 ครั้ง)
ผู้อารักษ์ขาพิเศษ
Jr. Member
**

ขอร้องให้มันเป็นเหมือนเดิมได้ไหม
« เมื่อ: 20-03-2011, 15:54:27 »

คือว่า...

ผมไม่อยากเล่นเลยคับคุณAsura Farm เนี่ย  Angry Angry Angry

เล่นบนเฟซบุ๊คยังพอได้ นะ แถมให้โซลอีก แต่ว่า... เข้าไปดีอื่นก็ไม่ได้ ไอดีที่แจ๋วที่สุดของผ๊ม สลายไปแล้ว  Cry Cry Cry เพราะระบบใหม่

แล้วผอบวุ้นนะ 300  Smiley ผมเหมามา Smiley Smiley Smiley เล่นบนเฟซบุ๊คเด๋วนี้ 3500  Cry Cry Cry ไม่อยากเล่นแล้ว  Cry Cry

ช่วยปรับให้ผอบวุ้นเป็น300 กับเปลี่ยนไอดีเล่นได้หรือป่าวคับ  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ปล.ยาพัฒนาร่างในไอดีแจ๋วผมสลายไปเพราะระบบใหม่  Angry Angry Angry

Jr. Member
**

Re: ขอร้องให้มันเป็นเหมือนเดิมได้ไหม
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-03-2011, 15:55:21 »

อ้างจาก: ผู้อารักษ์ขาพิเศษ ที่ 20-03-2011, 15:54:27
คือว่า...

ผมไม่อยากเล่นเลยคับคุณAsura Farm เนี่ย  Angry Angry Angry

เล่นบนเฟซบุ๊คยังพอได้ นะ แถมให้โซลอีก แต่ว่า... เข้าไปไอดีอื่นก็ไม่ได้ ไอดีที่แจ๋วที่สุดของผ๊ม สลายไปแล้ว  Cry Cry Cry เพราะระบบใหม่

แล้วผอบวุ้นนะ 300  Smiley  แต่ก่อนผมเหมามาเยอะแยะ Smiley Smiley Smiley เล่นบนเฟซบุ๊คเด๋วนี้ 3500  Cry Cry Cry ไม่อยากเล่นแล้ว  Cry Cry

ช่วยปรับให้ผอบวุ้นเป็น300 กับเปลี่ยนไอดีเล่นได้หรือป่าวคับ  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ปล.ยาพัฒนาร่างในไอดีแจ๋วผมสลายไปเพราะระบบใหม่  Angry Angry Angry

Jr. Member
**

Re: ขอร้องให้มันเป็นเหมือนเดิมได้ไหม
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-03-2011, 21:14:39 »

ไม่ได้ก็เข้ามาตอบเพราะผมกำลังอับจน  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry

ป้าย:
หน้า: [1]