GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนวิธีเวลชนเผ่าอสุราทีคับ  (อ่าน 220 ครั้ง)
tai..
Jr. Member
**

Tz_Taizaa_zT ณ นรก

ช่วยสอนวิธีเวลชนเผ่าอสุราทีคับ
« เมื่อ: 17-03-2011, 17:10:14 »

Cryชนเผ่าอสุราเวลยากมาช่วยสอนวิธีเวลทีคับ Cry

Tz_Taizaa_zT ณ นรก
~::เนเน่::~
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

Re: ช่วยสอนวิธีเวลชนเผ่าอสุราทีคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-03-2011, 17:44:24 »

เวลง่ายนะ เราว่า
ยิ่งเปลี่ยนอาชีพได้แล้วนี่แป๊ปเดียวก็เวลตันแล้วค่ะ
มันจะไปยากตรงสายคอมโบนี่แหละจ้า  ที่ต้องใช้ความเข้าใจ+ความชำนาญในการใช้ค่ะ

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
ป้าย:
หน้า: [1]