GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้เซริฟ นรกเป็นเเบบเดิม ครับ  (อ่าน 287 ครั้ง)
potan201055
Newbie
*

ผมอยากได้เซริฟ นรกเป็นเเบบเดิม ครับ
« เมื่อ: 17-03-2011, 14:17:35 »

ผมไม่ชอบเล่น เผ่าอสุรา ครับ อยากได้ เป็นเเบบเดิมไครเหงด้วย ร้องเรียนกัล น๊ะ ครับ เพราะนี่เป็นเกมส์ที่ดี เเบบเผ่า มนุษย์มากกว่านะ ไม่ไหม  ไช่/ไม่ไช่
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ผมอยากได้เซริฟ นรกเป็นเเบบเดิม ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-03-2011, 14:23:45 »

รับไม่ได้ก็ไม่ต้องเล่นครับ  laugh
เพราะดูแล้วไม่ได้สนใจอ่าน กฎ กติกา มารยาทในการเล่นเซิฟนรกมา
แต่ถ้าอ่านแล้วยังพูดแบบนี้ก็เลิกแล้วไปเล่นเซิฟหลักครับ และถ้ารับไม่ได้จริงๆ ก็หาเกมอื่นเล่น ก็แค่นี้เอง  Smiley
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ผมอยากได้เซริฟ นรกเป็นเเบบเดิม ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-03-2011, 15:00:13 »

อยู่ในช่วงทดสอบเพื่อจะอัพเดทขึ้นไปเซิฟหลักคับ Smiley
ถ้าไม่ชอบก็หยุดพัก ให้ผ่านพ้นช่วงทดสอบนี้ไปก่อน แล้วค่อยมาเล่นใหม่ตอนเปิดเผ่ามนุษย์ให้เล่นก็ได้คับ

แต่น่าจะอ่านเงื่อนไขและกฏระเบียบของเซิฟทดสอบไว้หน่อยก็ดีนะ มีปักหมุดอยู่ลองเข้าไปอ่านดู
ถ้ารับไม่ได้ก็กลับไปเล่นเซิฟหลักดีกว่าคับ เล่นฟรี ไม่รีเซิฟ รออัพเดทกันไปละกันเนอะ
 laugh

ป้าย:
หน้า: [1]