GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เผ่าอสุราลดเวลเยอะไปรึป่าวครับ!?  (อ่าน 153 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

เผ่าอสุราลดเวลเยอะไปรึป่าวครับ!?
« เมื่อ: 16-03-2011, 09:12:09 »

เผ่านักรบของผมเวล61 หลังจากที่ฝึกทักษะเป็นชั่วโมงจนเวล 62 ทำให้สกิล ต่อย เตะ กัน รูปแบบคอมโบ ระดับ 40 หมด  แต่ซึ้งผมมีกรรมแค่ 8 ย้ำนะว่า 8 แล้วผมโดนมอนรุมตาย กลับ เหลือเลเวล แค่61 สกิล ต่อย เตะ กัน รูปแบบคอมโบ เหลือเวล 38 หมดเลยครับต้องนั่งฝึกอีกเป็นชั่วโมง....

ผมว่าเวลมันลดเยอะไปนะครับ ปรับหน่อยก็ดี Angry

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]