GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่านะ  (อ่าน 136 ครั้ง)
-Obsession-
Jr. Member
**

ผมคิดว่านะ
« เมื่อ: 16-03-2011, 08:50:44 »

ผมว่านะ ไม่ต้องมีอาชีพอะไรเลยดีป่าว

เล่นกันแต่คาเดททั้งเซิฟเวอร์

เดวก้มีคนบ่นกายทิพย์ที วิที ้เมื่อก่อนเบอก็โดนที สกิลสวนกลับเบลดก็โดนที เทรก็โดนที

โดนมันหมดทุกอาชีพ  ไม่ได้ว่าอะไรครับที่มีข้อเสนอแนะ

แต่ขอเอาเป็นแบบที่มันชัดเจนมีเหตุผลมากกว่า คำว่า ยิงเวทแรง ใช่สิครับ มันต้องแรง ถ้าวิยิงเวทแรงน้อยกว่าพระจะเป็นวิไปทำไม

และวิเองก็เกราะไม่เท่าพระนี่นา

ถ้าวิยิงเวทแรง สายไฟเตอร์ถ้าใส่เกราะออฟจิตใจ ผมว่าลดไม่เยอะนะ อีกอย่างโดนผ่าสามพิภพ วิโดนง่อยกินละ

โดนใบ้วอล็อคอีก เหมือนคนบ้าเดินได้

ทุกอาชืพมันมีข้อเด่นข้อด้อยนะครับ - -

เท่าที่ผมเห็นมาหลายกระทู้นะ มันมาจากการแบททั้งนั้นเลยอ่ะ หรือไม่ก็ใต้พิภพน่ะ

ไม่ได้เกี่ยวกับการเก็บเวลเลย หรือ ถ้ามันเป็นปัญหาในกิลวอ

ก็ว่ารายละเอียดมาเลยครับ (ขอมากกว่าที่โพสอ่ะ)

จะได้แชร์ความคิดกันดีกว่าไหม

ไม่งั้นเดวก็มีคนบ่นอาชีพนั้นที อาชีพนี้ที

เวลาไปแบทกันเดี่ยวๆ มันก็ต้องมีอาชีพที่แพ้ทางกันเป็นธรรมดา

และถ้าไปวอหลายคน มันก็มีกลยุทธ์รับมือตั้งเยอะมากมาย

นักเรียนดีเพราะครูด่า  ครูตายห่าเพราะด่านักเรียน
เราจึงมาโรงเรียนให้ครูด่า  ครูจะได้ตายห่ากันทั้งโรงเรียน
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ผมคิดว่านะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-03-2011, 09:15:09 »

เจ๋งเลยครับ คิดได้ดีมาก เป็นการประชดขั้นเทพ  Shocked เล่นคาเดททั้งเซิฟเลยอย่างที่ จขกท. ว่าถ้าหยั่งงั้นปั้น  ทุกอาชีพ จุ 6 เอาลงแบทครั้งเดียว น่าจะหมด ปัญหานะ Sad

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
-Obsession-
Jr. Member
**

Re: ผมคิดว่านะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-03-2011, 17:38:43 »

อิอิยังไงก็
ช่วยตอบด้วยนะครับ

นักเรียนดีเพราะครูด่า  ครูตายห่าเพราะด่านักเรียน
เราจึงมาโรงเรียนให้ครูด่า  ครูจะได้ตายห่ากันทั้งโรงเรียน
ป้าย:
หน้า: [1]