GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลง เยื่อไผ่มันมีกี่แบบกันอะ ??  (อ่าน 174 ครั้ง)
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

ตกลง เยื่อไผ่มันมีกี่แบบกันอะ ??
« เมื่อ: 15-03-2011, 23:16:49 »

คือวันนี้โล๊ะของในคลังแล้วไปเจอ มันเป็นบัค ? ไอเทมเควส? หรือไอเทมการงาน? งงสุดๆ 
แล้วพอถามคนอื่นเขาบอกไม่รู้อ่า

Huh? Huh? Huh?
ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยนะงับ
 ใช่ ใช่

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ตกลง เยื่อไผ่มันมีกี่แบบกันอะ ??
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-03-2011, 00:55:02 »

ไม่บัค นะครับ แต่ตัว ไหน เควส ตัวไหน ตัวไปเดี้ยวจะมาบอกอีกทีครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ตกลง เยื่อไผ่มันมีกี่แบบกันอะ ??
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-03-2011, 11:56:52 »

ครับสอบถามมา แล้ว..

ตัวเยื้อไผ่ของแท้นั้นคือรูปล่างนะครับ

ส่วนรูปบนนั้นคือรากไผ่ครับ

ตรงนี้ทางทีมงานเค้ารับทราบเรื่องไปนานแล้วครับแต่ก็ยังไม่ได้แก้ให้ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ  ใช่ ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

« ตอบ #3 เมื่อ: 16-03-2011, 20:42:04 »

อ้อ คะ เข้าใจแล้ว งั้นขอล็อคกระทู้นะคะ  Smiley Smiley Smiley
แล้ว ก็ถ้าช่วยแก้ไขด้วยก็จะดีมากเลยคะ  กลัวจะมีคนงงกันอีกว่าไอเท็มชิ้นนั้นมาจากไหน  ใช่

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
ป้าย:
หน้า: [1]