GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันช่วยกันกด like ช่วยประเทศญี่ปุ่นที่ประสบภัยธรรมชาติ  (อ่าน 432 ครั้ง)
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

มาร่วมกันช่วยกันกด like ช่วยประเทศญี่ปุ่นที่ประสบภัยธรรมชาติ
« เมื่อ: 15-03-2011, 18:54:00 »

มาร่วมด้วยช่วยกันกด like ช่วยประเทศญี่ปุ่นที่ประสบภัยธรรมชาติ
1 like = 10 เย็น
http://link.live.net/?l=http%3a%2f%2fwww.facebook.com%2fprofile.php%3fid%3d100000451820965%26success%3d1%23%21%2falbum.php%3faid%3d295004%26id%3d100661169673&h=wjsy1nC94TkI14ZJ8PPtCGOJsFwhIWumPM1J4uIGUJ8%3d&p=1
ช่วยกดกันหน่อยนะ....
* อยากให้ประเทศญี่ปุ่นฟื้นฟู กลับมาเป็นเหมือนเดิมไวๆ

Sad Sad Sad
[ต้องเข้า FaceBook ก่อนนะ ถึงจะกด ได้^^]

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: มาร่วมกันช่วยกันกด like ช่วยประเทศญี่ปุ่นที่ประสบภัยธรรมชาติ
« ตอบ #1 เมื่อ: 15-03-2011, 19:06:50 »

ช่วงนี้กินอะไรที่นำเข้าจากญี่ปุ่น
ระวังเรื่องสารกัมมันตภาพรังสีด้วยนะคะ
ระเบิดตั้ง 2 ที่ น่่ากลัวมากค่ะ

เข้าไปกด LIKE ให้แล้วค่ะ

ปัจฉิมลิขิต.100 เยน ≈ 37 บาท ค่ะ
ม้าลาย
Jr. Member
**

ฮี้ๆ ก็อบๆ

Re: มาร่วมกันช่วยกันกด like ช่วยประเทศญี่ปุ่นที่ประสบภัยธรรมชาติ
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-03-2011, 19:30:38 »

ปักหมุดเลยครับ  ใช่ ใช่

อยากดู เซนเซย่า ภาค ศึกปราสาท 12 ราศี ใครมี PM มาหน่อยครับ จักขอบคุณอย่างสูง
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-03-2011, 22:19:02 »

ขุดๆ
มาช่วยกันกดเยอะๆหน่อยจ้า
   Cry

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
+*¨^¨*+PåÑJåRë€+*¨^¨*+
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 15-03-2011, 22:57:17 »

ช่วยกดจ้ะ
鏡音 レン
Full Member

「 สังกัด : สาขาแม่นปืน 」

« ตอบ #5 เมื่อ: 16-03-2011, 07:22:06 »

ดันๆๆๆๆ Evil

naygue
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 16-03-2011, 13:06:02 »

กดๆๆๆๆๆๆ

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
naygue
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 16-03-2011, 13:06:53 »

รู้สึกว่าเมื่อคืนเหมือนจะเห็นกระทู้แนวนี้โดนล๊อคอยู่เลยเม้นไม่ได้  Huh?

เปล่าเนียนนะ  Evil

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
Jasper.
Sr. Member

♥ Oommie

« ตอบ #8 เมื่อ: 16-03-2011, 17:04:50 »

ดันๆ ๆ  Sad

พอแค่นี้แหละ :')
Full Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 16-03-2011, 22:42:24 »

อ้างจาก: naygue ที่ 16-03-2011, 13:06:53
รู้สึกว่าเมื่อคืนเหมือนจะเห็นกระทู้แนวนี้โดนล๊อคอยู่เลยเม้นไม่ได้  Huh?

เม้นไม่ได้ ไม่เป็นไร แต่ช่วยกันกด like ก็ขอบคุณมากแล้ว
นำลิงค์นี้ไปให้เพื่อนๆช่วยกันกดด้วยยิ่งดีเลย  Smiley
1 like 10 เยนถึงจะเท่ากับ 3.7 บาท เป็นเงินไม่ได้มากมาย แต่ถ้าทุกคนช่วยกด เยอะๆ 
มันจะเป็นกำลังทางใจและกำลังทางกายให้กับทางญี่ปุ่นที่ประสบภัยมากแน่ๆ  Smiley

ข้าพเจ้าขอขอบคุณๆทุกท่านที่ช่วยดันกระทู้ขึ้นด้วย ตอนแรกนึกว่ากระทู้จะหลุดไปอีกหน้าแล้ว  Smiley (แอบท้อแท้)
แต่พอเห็นคนช่วยดันกระทู้รู้สึกดีใจมากเลย  Wink
ข้าพเจ้า และคนอื่นๆที่รักประเทศเพื่อนบ้าน(ญี่ปุ่น)ทุกคน จะขอเป็นกำลังใจให้กับทางญี่ปุ่นอย่างเต็มที่..

@piink_sung@
Full Member

"สถานะ:Luv สามี"

« ตอบ #10 เมื่อ: 16-03-2011, 23:40:58 »

สู้ๆ Smiley

"True Love lasts forever."
โทษทีค่ะ..แฟนหนูเคยม่อ!!
naygue
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 17-03-2011, 00:30:58 »

อ้างจาก: ♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠ ที่ 16-03-2011, 22:42:24
อ้างจาก: naygue ที่ 16-03-2011, 13:06:53

เม้นไม่ได้ ไม่เป็นไร แต่ช่วยกันกด like ก็ขอบคุณมากแล้ว
นำลิงค์นี้ไปให้เพื่อนๆช่วยกันกดด้วยยิ่งดีเลย  Smiley
1 like 10 เยนถึงจะเท่ากับ 3.7 บาท เป็นเงินไม่ได้มากมาย แต่ถ้าทุกคนช่วยกด เยอะๆ 
มันจะเป็นกำลังทางใจและกำลังทางกายให้กับทางญี่ปุ่นที่ประสบภัยมากแน่ๆ  Smiley

ข้าพเจ้าขอขอบคุณๆทุกท่านที่ช่วยดันกระทู้ขึ้นด้วย ตอนแรกนึกว่ากระทู้จะหลุดไปอีกหน้าแล้ว  Smiley (แอบท้อแท้)
แต่พอเห็นคนช่วยดันกระทู้รู้สึกดีใจมากเลย  Wink
ข้าพเจ้า และคนอื่นๆที่รักประเทศเพื่อนบ้าน(ญี่ปุ่น)ทุกคน จะขอเป็นกำลังใจให้กับทางญี่ปุ่นอย่างเต็มที่..

กดไปแล้วจ้า ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว  Embarrassed

Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 17-03-2011, 16:29:50 »

มีข่าวมาบอก จ้า
ถ้ากด like หรือ ถูกใจที่อัลบั้มแล้ว นอกจากนั้นยังสามารถกด like ได้ทุกรูปเพราะทุก like จะถูกนำมารวมกันทั้งหมด
เพราะฉะนั้นเราสามารถช่วยญี่ปุ่นได้มากกว่า 1 like มากกว่า 10 YEN
ถ้าใครว่างๆก็ช่วยกดเพิ่ม หรือใครที่ยังไม่เคยกดก็ช่วยเข้าไปกดด้วยจ้า
เขาจะอัพรูปใหม่เรื่อยๆ ด้วยนะ โปรดติดตามกันไปกดด้วยละ

Smiley Smiley Smiley

$TuPi:D ____ '
Hero Member

. พูดไรไม่ได้:X

« ตอบ #13 เมื่อ: 18-03-2011, 21:42:22 »

L I K E "))   ช่วย ๆ กันค่ะ .^^"

iFon iFon ,,

TERRACOTTA '
meetingPP
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 20-03-2011, 16:37:20 »

ขอล็อคกระทู้นะ  เนื่องจากจำนวน like ครบแล้ว ทางโออิชิ เขาได้มอบ เงินเป็นจำนวน1 ล้าน เยน
และได้มอบให้เพิ่มอีก 2ล้าน เยน
ขอบคุณทุกๆท่านมากที่ช่วยกด like โชคดีมีสุขกันถ้วนหน้า จ้า

Smiley Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]