GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับ เบอร์เซิกฯ หน่อยครับ  (อ่าน 253 ครั้ง)
*-*~Lกsีeu~ *-*
Jr. Member
**

ไม่เกรียน...อย่ามา =_,=

ขอถามเกี่ยวกับ เบอร์เซิกฯ หน่อยครับ
« เมื่อ: 14-03-2011, 13:26:01 »

ทำไม ใส่ขวานเร็วเสียงแล้วทำไม ความต่อเนื่องมันลดอะครับ   Huh? Huh?

ถอดขวาน >>

ใส่ขวาน >>

ฝากด้วยนะครับ  Cry
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ขอถามเกี่ยวกับ เบอร์เซิกฯ หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-03-2011, 13:31:01 »

อาวุธหนักจะลดต่อเนื่องเป็นจำนวนมากคับ
ต่อให้ออฟเร็วเสียงก็ตาม แต่ค่าที่ลดก็ยังเยอะกว่าอยู่ดี จึงทำให้ดูเหมือนไม่ได้เพิ่ม
ลองหาขวานใหญ่ที่ไม่ใช่ออฟเร็วเสียงมาใส่เปรียบเทียบดูคับ ว่าลดเท่ากันรึป่าว
ตามปกติต้องลดเยอะกว่าขวานออฟเร็วเสียงนะ ใส่แล้วค่าต่อเนื่องจะน้อยกว่าใส่ขวานออฟเร็วเสียง
ถ้าต่อเนื่องเท่ากันก็คงเป็นบัค แต่ถ้าต่อเนื่องน้อยกว่า ก็ลองหักกับยศเร็วเสียงที่ออฟดูนะคับว่าลดไปถูกต้องมั้ย
 Smiley

Asura Dragon
Jr. Member
**

Live or dead ... choose it your own

Re: ขอถามเกี่ยวกับ เบอร์เซิกฯ หน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-03-2011, 13:36:45 »

ขวานใหญ่ทองคำ ลดต่อเนื่อง 40
ตีออฟกุลีเร็วเสียง เพิ่มต่อเนื่อง  10

ทำให้ต่อเนื่องลดไป 30 ถูกต้องแล้วครับ  Smiley

๐๐  Imagination is more important than knowledge ... Albert Einstein (1879 - 1955)  ๐๐
☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-03-2011, 13:58:13 »

อย่าใส่แบบนั้นเลยครับใส่แบบนี้โหดกว่าครับใส่แบบนี้รับรองไม่มีใครสู้ได้
ขวานใหญ่ Rare 07 lv 99เทพแห่งความคลั้ง    หรือออฟเทพโชคก็ได้
หมวกเทพธิดาเทพแห่งพลังชีวิต
รองเท้านักรบทองคำเทพแห่งพลังชีวิต
เกราะนักรบหายนะเทพแห่งพลังชีวิต
โล่จอมราชันย์เทพแห่งการป้องกัน
หน้ากากนักรบหายนะเทพแห่งคลื่นชีวิต
เกราะ rare berserker lv95เทพแห่งพลังชีวิต
เครื่องรางจอมราชันย์
ทำตามที่ผมบอกรับรองไม่มีใครในเกมสู้ได้ยกเว้นจีเอ็ม555+ปาไปหาย1000mนะสำหรับคนเทพมีระดับ555+
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-03-2011, 19:27:46 »

อ้างจาก: Asura Dragon ที่ 14-03-2011, 13:36:45
ขวานใหญ่ทองคำ ลดต่อเนื่อง 40
ตีออฟกุลีเร็วเสียง เพิ่มต่อเนื่อง  10

ทำให้ต่อเนื่องลดไป 30 ถูกต้องแล้วครับ  Smiley

ใช่ ใช่ ใช่

OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-03-2011, 19:28:55 »

อ้างจาก: ☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆ ที่ 17-03-2011, 13:58:13
อย่าใส่แบบนั้นเลยครับใส่แบบนี้โหดกว่าครับใส่แบบนี้รับรองไม่มีใครสู้ได้
ขวานใหญ่ Rare 07 lv 99เทพแห่งความคลั้ง    หรือออฟเทพโชคก็ได้
หมวกเทพธิดาเทพแห่งพลังชีวิต
รองเท้านักรบทองคำเทพแห่งพลังชีวิต
เกราะนักรบหายนะเทพแห่งพลังชีวิต
โล่จอมราชันย์เทพแห่งการป้องกัน
หน้ากากนักรบหายนะเทพแห่งคลื่นชีวิต
เกราะ rare berserker lv95เทพแห่งพลังชีวิต
เครื่องรางจอมราชันย์
ทำตามที่ผมบอกรับรองไม่มีใครในเกมสู้ได้ยกเว้นจีเอ็ม555+ปาไปหาย1000mนะสำหรับคนเทพมีระดับ555+
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

แล้วหาได้หรอครับ แล้วคิดว่าถึงหาได้ คนที่มีเขาจะขายหรอครับ เหอะๆ

☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-03-2011, 21:01:20 »

ผมล้อเล่นนะครับเอาขำๆ Smiley Smiley

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
ป้าย:
หน้า: [1]