GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [[แจ้งปัญหา]] รหัสที่ใช้สร้างIDเกม ที่ได้รับทางE-MAIL มันบอกที่ใช้ไปแล้วอ่ะครับ  (อ่าน 115 ครั้ง)
AMASS !!
Newbie
*

[[แจ้งปัญหา]] รหัสที่ใช้สร้างIDเกม ที่ได้รับทางE-MAIL มันบอกที่ใช้ไปแล้วอ่ะครับ
« เมื่อ: 13-03-2011, 21:18:08 »

คือได้รหัสมาอ่ะครับ พอเอาไปกรอกแล้ว มันขึ้นว่าถูกใช้ไปแล้ว ให้ทำไงอ่ะครับ ทั้งที่ยังไม่ได้ใช้ ทำอะไรก็ถูกหมดแล้วอ่ะ 

E-MAIl : kiminas_ara@hotmail.com
ID : kiminasara

แก้ไขให้ด้วยนะครับ!!!  Shocked
AMASS !!
Newbie
*

Re: [[แจ้งปัญหา]] รหัสที่ใช้สร้างIDเกม ที่ได้รับทางE-MAIL มันบอกที่ใช้ไปแล้วอ่ะครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-03-2011, 21:20:09 »

คือว่านั่งกรอกไป 6 รอบ มันขึ้นมาเหมือนกันหมดเลยอ่ะครับ TT" Wink Wink
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: [[แจ้งปัญหา]] รหัสที่ใช้สร้างIDเกม ที่ได้รับทางE-MAIL มันบอกที่ใช้ไปแล้วอ่ะครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-03-2011, 21:43:14 »

สมัครเมลใหม่ จบ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]