GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องเว็บเกมอสุรา  (อ่าน 123 ครั้ง)
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

ว่าด้วยเรื่องเว็บเกมอสุรา
« เมื่อ: 13-03-2011, 15:52:25 »

ทีมงานหน้าจะสี้งหน้าเว็บให้ดูดีๆกว่าที่ทำตอนนี้น่ะครับ ใช่

ถ่าหน้าเว็บดีๆเกมก็ดูหน้าเล่นขึ่นเยอะเลยน่ะครับ ใช่

ผมเล่นมา3ปีแล้วยังไม่เห็นหน้าเว็บเปลียนแปลงเลยน่ะ ใช่

เมื่อก่อนเว็บโปเจ็กวันตอนนี้อสุราเหมือนกันเลยอ่ะ ใช่

ไม่สวยน่ะครับผมเปลียนไหม่เหอะ ใช่

ปล.ไม่ได้ให้เปลียนชื้อเกมเน้อแต่ให้ทำเว็บให้ดูดีกว่านี้ก็เท่านั้น laugh laugh

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: ว่าด้วยเรื่องเว็บเกมอสุรา
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-03-2011, 19:20:09 »

เกมดูที่ตัวเกมนะเคอะ

ไม่ใช่หน้าเว็บ(ยกเว้นเกมบนเว็บ)= =

แบบนี้แหละดีแล้ว เรียบง่ายดี
ป.ล.และก็หน้าเว็บมีแอบหื่นด้วย Evil

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ป้าย:
หน้า: [1]