GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไมเข้าเกมไม่ได้  (อ่าน 167 ครั้ง)
น้องมาร์ติน
Newbie
*

ไมเข้าเกมไม่ได้
« เมื่อ: 11-03-2011, 23:22:25 »

ผมไม่เข้าใจไมเข้าเกมไม่ได้คับมันขึ้นอารัยมาไม่รุ้ Cry Cry

มีตัวนี้ขึ้นมาไม่รุ้คืนไร
    l                                                                l
    l  R6002                                                      l
    l  -floating point support not loaded                 l
    l                      _________                            l
    l                      l___OK___l                            l
    l________________________________________l
นี้แระคับมันที่ขึ้นมาคับ.......ช่วยบอกน่อนะคับว่ามันคืนอะไรคับ

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ม้าลาย
Jr. Member
**

ฮี้ๆ ก็อบๆ

Re: ไมเข้าเกมไม่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-03-2011, 00:42:49 »

ถ้ามีปัญหาต่างๆ Error หรือ แพทช์ไม่ผ่าน แนะนำให้ทำแบบนี้ครับ สะดวกมากเลย   Smiley  Smiley

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 18-02-2011, 14:08:50
อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> ที่ 18-02-2011, 07:05:46
อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 16-02-2011, 17:09:46
Huh? แนะนำ..ท่านผู้เล่น back up ข้อมูลเกมไว้นะครับ (ก็อปปี้เกมที่ลงแล้ว) ไว้อีกโฟลเดอร์นึงครับ

ในกรณีที่ตัวเกมที่เล่นปัจจุบันนั้น Error ก็จะได้นำตัวที่เรา Back up ไว้นั้นมาโหลดPatch ใหม่ครับผม  Smiley

ผมขอถามเลยละกัน ถ้าจีเอ็มให้เราโหลดเกมใหม่

เรากํอปตัวลงเกม(เก่าที่เคยโหลดไว้) มาไว้อีกโฟเด้อหนึ่ง แล้วเราก็ลบ  ไฟล์เกม มากมาย เก่าๆ ไป แล้วไปแตกไฟล์ อสุราอีกโฟเด้อหนึ่งไดไหม ครับ

ถ้ามีตัวติดตั้งอยู่แล้วก็สบายคับ ที่ต้องการหลังโหลดแพทช์แล้วมีปัญหาก็คือ ลบเกมติดตั้งใหม่
แต่ถ้าลงเกมไว้แล้ว ก่อนโหลดแพทช์อัพเดท ก็ก็อปปี้โฟลเดอร์เกมไปเก็บไว้ที่อื่นก่อน
เผื่ออัพเดทแพทช์แล้วมันมีปัญหา ก็จะได้ลบตัวเกมแล้วก็อปปี้อันที่แบ็คอัพไว้มาโหลดแพทช์ใหม่อีกครั้ง
มันจะประหยัดเวลากว่านั่งโหลดตัวเกมใหม่ หรือลงเกมใหม่ ไหนจะโหลดแพทช์เยอะแยะอีก เสียเวลามากกว่าเยอะ
 ใช่

อยากดู เซนเซย่า ภาค ศึกปราสาท 12 ราศี ใครมี PM มาหน่อยครับ จักขอบคุณอย่างสูง
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ไมเข้าเกมไม่ได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-03-2011, 22:06:19 »

ใช่ ใช่แล้วครับ  ใช่ ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]