GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมช่วงนี้รู้สึกเกมมันแล็คๆค้างๆบ่อยๆอะมีใครเป็นใครเป็นมั่งป่าวเหอๆ  (อ่าน 126 ครั้ง)
darksv2
Jr. Member
**

ทำไมช่วงนี้รู้สึกเกมมันแล็คๆค้างๆบ่อยๆอะมีใครเป็นใครเป็นมั่งป่าวเหอๆ
« เมื่อ: 11-03-2011, 21:48:20 »

woon woon woon ตามหัวข้อเลยคับช่วงนี้มันค้างๆอะนะไม่รู้ว่าผมเป็นคนเดียวรึป่าว เลยอยากรู้ว่าเป็นกันมั่งมะคับ ผมใช้เน็ตมือถือแต่เมื่อก่อนก็เล่นได้ไหลลื่นปรกตินะแต่ช่วงนี้เดินไปนิ่งไปถ้าเวลก็เดินไปนิ่งแล้วกลับมาเดินได้อีกทีก็นอนแน่นิ่งละเหอๆ  woon woon woon
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ทำไมช่วงนี้รู้สึกเกมมันแล็คๆค้างๆบ่อยๆอะมีใครเป็นใครเป็นมั่งป่าวเหอๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-03-2011, 21:51:34 »

คาดว่าเป็นกันทั่วถึง ครับ แม้แต่ เน็ตที่ออฟฟิต ยัง แลคเลย...TOTเอย MAXเอยTrue เอย.. ใช่ ใช่

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ  Sad Sad

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

darksv2
Jr. Member
**

Re: ทำไมช่วงนี้รู้สึกเกมมันแล็คๆค้างๆบ่อยๆอะมีใครเป็นใครเป็นมั่งป่าวเหอๆ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-03-2011, 13:15:00 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 11-03-2011, 21:51:34
คาดว่าเป็นกันทั่วถึง ครับ แม้แต่ เน็ตที่ออฟฟิต ยัง แลคเลย...TOTเอย MAXเอยTrue เอย.. ใช่ ใช่

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ  Sad Sad

ขอบคุณสำหรับข้มูลคับ งั้นก็ล็อคกระทู้ได้อย่างไม่มีข้อสงสัยละอิอิ
ป้าย:
หน้า: [1]