GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มนิสัยงี้ทุกคนปะ  (อ่าน 299 ครั้ง)
*-*กฤษณะLovEปิยะธิดา*-*
Jr. Member
**

จีเอ็มนิสัยงี้ทุกคนปะ
« เมื่อ: 10-03-2011, 16:42:36 »

พอจัดกิจกรรมโกยเเนบ วัน พฤหัสบดี 10 มีนาคม 2554 ไม่เอ๋ยชื่อจีเอ้ม

นิสัยแย้งมาก  ท่าเปงงี้ทุกคนไม่อยากแตะเลยเกมนี้ท่ามีจีอย่างนี้

คือ ตอนเพื่อน(มีทั้งรู้จักไม่รู้จัก)  ได้ร่วมกิจกรรมแล้วหลุด บางคนเซิฟไกล้แต่ผมเซิฟที่เดธ

ผมได้หลุดออกจากเกมแล้วพอเข้ามาก็ซิบไปหาจีว่าหลุดรอรับด้วย ตอนนั้นเหลืออีก1นาที

พอซิบไปว่ารอแปป ผมถึงทางเข้าไก่จ๊วบกะหมดเวลา ผมไกล้ถึงแล้วไมไม่รอ 10วิไม่ตายหรอ

ผมอยากบอกว่าเสียเวลา เสียความรู้สึกมาก

ท่าตักเตือนจีได้ยิ่งดีครับ

ขอบคุงมากครับ

เรียนรักพ่อตี
เรียนไม่ดีพ่อตบ
เรียนไม่จบ
สลบคาตีนพ่อ
___indy___
Sr. Member

G-bo

Re: จีเอ็มนิสัยงี้ทุกคนปะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-03-2011, 17:55:55 »

ก่อนอื่นต้องเรียนว่า

จีอาสากับจีเอ็มตัวจริง ต่างกันมากนะครับ(เข้ามานึกว่า ด่าจีเอ็มตัวจริง Evil)

แล้วถ้าท่านในทางกลับกันว่าท่านเป็น จีอาสาคนนั้น มันจะมีคนเร่งให้ท่านจัดกิจกรรมไวๆ นะครับ

ถ้าแต่ละคนคิดว่า เห้ย รอด้วยอีก 10 วิ ทุกคนกิจกรรมคงไม่ได้เกิดละนะครับ ใช่

ผมฝากแค่นี้ละกัน เพราะเดี๋ยวมันจะยาว Sad

Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 10-03-2011, 18:23:13 »

อ้างจาก: ___indy___ ที่ 10-03-2011, 17:55:55
ก่อนอื่นต้องเรียนว่า

จีอาสากับจีเอ็มตัวจริง ต่างกันมากนะครับ(เข้ามานึกว่า ด่าจีเอ็มตัวจริง Evil)

แล้วถ้าท่านในทางกลับกันว่าท่านเป็น จีอาสาคนนั้น มันจะมีคนเร่งให้ท่านจัดกิจกรรมไวๆ นะครับ

ถ้าแต่ละคนคิดว่า เห้ย รอด้วยอีก 10 วิ ทุกคนกิจกรรมคงไม่ได้เกิดละนะครับ ใช่

ผมฝากแค่นี้ละกัน เพราะเดี๋ยวมันจะยาว Sad

จีเอ้มงับไม่ไช้อาสา

เรียนไม่จบ
สลบคาตีนพ่อ
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-03-2011, 18:33:17 »

ถามว่าเป็นความผิดพลาดของใครล่ะคับ  Huh?

ถ้าจีเอ็มรีบพาคนไปจัดกิจกรรมก่อนเวลาที่ประกาศ
ทำให้ผู้เล่นที่กำลังเดินทางมาร่วมกิจกรรมพลาดกิจกรรมอันนี้ตำหนิได้นะ
แต่กรณีนี้คือ คุณหลุดแล้วมาไม่ทันเอง
การจัดกิจกรรมที่ต้องพาคนเข้าห้องกิจกรรมตามเวลานัดหมายน่ะ ไม่ควรจะผิดเวลานะคับ
เพราะมีผู้เล่นจำนวนมากรอการเล่นกิจกรรมอยู่
ในเมื่อเค้าเหล่านั้นมารอการจัดกิจกรรมอย่างตรงเวลา

อย่างที่คุณบอกคับ ว่า 10 วิถ้ารอคุณนิดนึงก็คงไม่ตาย
แต่ทำไมต้องให้เค้าเสียเวลารอคนที่ไม่ตรงเวลามาร่วมกิจกรรมด้วยล่ะคับ
 Huh?

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Full Member

˙·٠•●♥★» งง? «★♥●•٠·˙ .......——≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-03-2011, 18:37:07 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 10-03-2011, 18:33:17
ถามว่าเป็นความผิดพลาดของใครล่ะคับ  Huh?

ถ้าจีเอ็มรีบพาคนไปจัดกิจกรรมก่อนเวลาที่ประกาศ
ทำให้ผู้เล่นที่กำลังเดินทางมาร่วมกิจกรรมพลาดกิจกรรมอันนี้ตำหนิได้นะ
แต่กรณีนี้คือ คุณหลุดแล้วมาไม่ทันเอง
การจัดกิจกรรมที่ต้องพาคนเข้าห้องกิจกรรมตามเวลานัดหมายน่ะ ไม่ควรจะผิดเวลานะคับ
เพราะมีผู้เล่นจำนวนมากรอการเล่นกิจกรรมอยู่
ในเมื่อเค้าเหล่านั้นมารอการจัดกิจกรรมอย่างตรงเวลา

อย่างที่คุณบอกคับ ว่า 10 วิถ้ารอคุณนิดนึงก็คงไม่ตาย
แต่ทำไมต้องให้เค้าเสียเวลารอคนที่ไม่ตรงเวลามาร่วมกิจกรรมด้วยล่ะคับ
 Huh?

ตามนั้น !!    เวลาจีอาสาจัดกิจกรรมนี่เขาจำกัดเวลาในการเข้าร่วมใช่ไหมนาย
หากกะตือรือร้นอยากจะเข้าร่วมหน่อยไปรอก่อนกิจกรรมเริ่มสัก 1-2 นาทีจะดีกว่าไหมครับ

ปรับปรุงที่ตัวเราเองจะดีกว่าไม่เดือดร้อนใคร ว่ามะนาย

สวยไม่จริง อย่าหยิ่งนะน้อง สวยกว่าน้องพี่ลองมาแล้ว!
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-03-2011, 20:21:16 »

ไม่ไช้ครับ

ผมเข้าไปไนห้องกิจกรรมแล้ว มันเอเรอร์ ผมก้พยายามเข้าไห้ไว้แล้วซิบไป

จีไม่ตอบเลย กำลังเข้าไปจีก้ไปแล้ว

และอีกอย่าง คุนแมวปีศาจ ผมย่ำละว่ามันหลุด หลุดนี้หมายถึงเข้าไปไนห้องกิจกรรมแล้วหลุด เปงคุนจะเสียอารม รึ ป่าวละ

แน่นอนอยุแล้วคุนไม่พุดหรอก ท่าเปงคุนกะเสียเหมือนกันนั้นและ 

ฟากไว้แค่นี้ละกัน

เรียนไม่จบ
สลบคาตีนพ่อ
SilverBronSV
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11-03-2011, 20:31:05 »

อ้างจาก: *-*กฤษณะLovEปิยะธิดา*-* ที่ 11-03-2011, 20:21:16
ไม่ไช้ครับ

ผมเข้าไปไนห้องกิจกรรมแล้ว มันเอเรอร์ ผมก้พยายามเข้าไห้ไว้แล้วซิบไป

จีไม่ตอบเลย กำลังเข้าไปจีก้ไปแล้ว

และอีกอย่าง คุนแมวปีศาจ ผมย่ำละว่ามันหลุด หลุดนี้หมายถึงเข้าไปไนห้องกิจกรรมแล้วหลุด เปงคุนจะเสียอารม รึ ป่าวละ

แน่นอนอยุแล้วคุนไม่พุดหรอก ท่าเปงคุนกะเสียเหมือนกันนั้นและ 

ฟากไว้แค่นี้ละกัน

เวลาเป็นเวลา คุณเกินเอง
ก็ต้องแล้วแต่เขา

แล้วคุณบอกซิบไม่ตอบ ผมก็เข้าใจความรู้สึกดีนะครับ
เวลาคนมันซิบมาเป็น 50 คนเงี้ย จะให้ตอบยังไงละครับ
หลุดนั้นคือคอมหรือเน็ตคุณไม่ดีเอง อารมเสียนี่อันนี้ของแน่ครับ
เพราะผมเองก็เคยเป็น จึงย้ำว่าตัวเองเน็ตไม่ดี คอมไม่ดี
ไม่ได้โทดจีเอ็มนะครับ

รำไม่ดีโทษปี่โทษกลอง : ความหมายสั้นๆ ทำผิดแต่ไม่ยอมรับกลับโทษให้สิ่งอื่นแทน
 ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

ลายเซ็นนี้คงไม่มีประโยชน์
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-03-2011, 20:32:53 »

คุณผิด...
ละขอตอบว่า ถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้ ก็น่าจะเป็นงี้ทุกคนน่ะคะ
แล้วที่ซิบไปไม่ตอบเนี้ยไม่แปลกเลย
ตอนจัดกิจกรรม สมาธิจดจ่อกับผู้เล่น ไหนจะส่งบ้าง ไหนจะบอกให้หยุดฟลัด
ไม่ได้อ่านกระซิบหรอก
 Smiley

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11-03-2011, 20:40:24 »

ผมว่าผมอธิบายชัดเจนดีแล้วนะ Huh?
ผมก็อ่านที่คุณบอกมาดีแล้วด้วย ผมถึงบอกไงว่าคุณมาไม่ทันเอง
คุณจะเข้าไปรอในห้องกิจกรรมหรือทำอะไรอยู่ตามแต่คุณเถอะ
แต่คุณบอกคุณหลุดแล้วกลับจุดเซฟที่เดธ แล้วคุณก็กระซิบไปบอกจีเอ็มให้รอ คุณกำลังเดินทางไป
แล้วคุณไปไม่ทันตามเวลาที่เค้ากำหนด ผมถึงได้ถามไง ว่าเป็นความผิดใคร แค่นี้ก็น่าจะเข้าใจนะคับ

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #9 เมื่อ: 11-03-2011, 21:59:18 »

โพสข้อความไม่ตรงกระทู้ขออนุญาตล็อคกระทู้ครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]