GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมบ่ได้  (อ่าน 114 ครั้ง)
*-*กฤษณะLovEปิยะธิดา*-*
Jr. Member
**

เข้าเกมบ่ได้
« เมื่อ: 10-03-2011, 14:32:39 »

พอกดเข้าเกมมันขึ้นเอเรอร์และพอกดokมันกะขึ้นอะไรอีกไม่รุ้พอกดokมันกะหายเปงมาหลายรอบจนไม่อยากเล่นแล้ว

แก้ไห้ด้วย

ได้หมวกยิ่งดีอิอิ^^

เรียนรักพ่อตี
เรียนไม่ดีพ่อตบ
เรียนไม่จบ
สลบคาตีนพ่อ
psynis/kunra
Full Member

Re: เข้าเกมบ่ได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-03-2011, 18:50:56 »

ใช่ตอนโหลดแพทซ์แล้วมันเออเร่อหรือเปล่าครับ

ลองลบตัวเกมทิ้งแล้วโหลดทับไปอีกทีครับลองทดสอบดูก่อน Evil

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
*-*กฤษณะLovEปิยะธิดา*-*
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 11-03-2011, 20:28:53 »

ไม่ไช้ครับ อยุดีดีกะขึ้นมาเฉย พอขึ้นแล้วเข้าเกมมันมีเอเรอร์มาอีกพอดกดxหรือokมันกะเอเรอร์อะไรอีกมะรุ1อันขึ้นมา เปง2ครั้งแล้ว

แล้วครั้งนึงเป็นนานมากฟากดุด้วย

เรียนรักพ่อตี
เรียนไม่ดีพ่อตบ
เรียนไม่จบ
สลบคาตีนพ่อ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-03-2011, 22:03:53 »

อ้างจาก: *-*กฤษณะLovEปิยะธิดา*-* ที่ 11-03-2011, 20:28:53
ไม่ไช้ครับ อยุดีดีกะขึ้นมาเฉย พอขึ้นแล้วเข้าเกมมันมีเอเรอร์มาอีกพอดกดxหรือokมันกะเอเรอร์อะไรอีกมะรุ1อันขึ้นมา เปง2ครั้งแล้ว

แล้วครั้งนึงเป็นนานมากฟากดุด้วย

ปัญหานี้ เกิดจากการเสียหายของไฟล์ ขณะทำการโหลดแพทช์อัพเดท หรือการแสดงผลของเอฟเฟคบางตัวผิดพลาด หรือเยอะเกินกว่าที่เครื่องจะรับไหว

อาจจะเกิดขึ้นเนื่องจาก ความขัดข้องของระบบอินเตอร์เนต การป้องกันของโปรแกรมสแกนไวรัส หรือ ไฟร์วอลล์ หรือ อื่นๆ

วิธีการแก้ปัญหานี้ ทำได้วิธีเดียวคือ ต้องลบตัวเกมเดิมออกทั้งหมด แล้วทำการดาวน์โหลดติดตั้งใหม่ครับ

ข้อแนะนำ : เมื่อทำการดาวน์โหลดไฟล์เกมที่สมบูรณ์มาเรียบร้อยแล้ว ควรทำการแบคอัพไฟล์ไว้ด้วย เผื่อเมื่อเวลามีการเสียหายของตัวเกมอีก จะได้ใช้ไฟล์ที่แบคอัพไว้มาติดตั้งได้เลยครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]