GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM ช่วยตั้งกระทู้ Update ไอเท็มแรร์ด้วยครับ  (อ่าน 90 ครั้ง)
ปิศาจ
Full Member

GM ช่วยตั้งกระทู้ Update ไอเท็มแรร์ด้วยครับ
« เมื่อ: 10-03-2011, 10:15:20 »

เมื่อเช้าเปิดมาเหมือน เกราะแรร์หลายชิ้นได้มีการใส่สถานะลงไปแล้ว  เลยไม่ทราบว่าจะดูข้อมูลได้ที่ไหนจากที่ GM ได้ใส่ความสามารถลงไปแล้ว
เท่าที่ดูเหมือนว่าเกราะแรร์เบลดหนัก กับเบอร์เซอร์เวล 80 จะอัพแล้ว

เบอร์เซอกเวล 80  เหมือนจะเพิ่มเดินเร็ว 2 เพิ่มต้านทานเดินช้า 25% มั๊งถ้าจำไม่ผิด

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: GM ช่วยตั้งกระทู้ Update ไอเท็มแรร์ด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-03-2011, 10:18:32 »

ใจเย็นเน้อ ไว้ไอเทมแรร์ที่ปรับเพิ่มความสามารถเสร็จแล้วทั้งหมด

ค่อยทำลงทีเดียวนะครับ  Smiley

ปิศาจ
Full Member

Re: GM ช่วยตั้งกระทู้ Update ไอเท็มแรร์ด้วยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-03-2011, 10:22:47 »

อ๋อ ครับผม พอดีเห็นของแรร์ ที่มีความสามารถ เริ่มมาขายในไชร์แล้ว ของแรร์ในคลังเริ่มมีความสามารถแล้ว  เลยอยากรู้ว่าอันไหมดีที่สุดสำหรับเรา จะได้เตรียมวางแผนในการซื้อการขายหนะครับ

OK  เดียวจะนั่งสมาธิอดใจรอครับ  ขอถามอีกนิดครับ ถ้าอันที่ความสามารถลงไปแล้ว หลักจะมีการเปลี่ยนแปลงอีกไหมครับ จะได้เผื่อๆไว้หนะครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
ป้าย:
หน้า: [1]