GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการหาเงิน (นรก) และหมวกโซล  (อ่าน 236 ครั้ง)
nutloverose555
Newbie
*

วิธีการหาเงิน (นรก) และหมวกโซล
« เมื่อ: 10-03-2011, 00:18:26 »

ผมเห็นหลายๆคนมีหมวกโซลใส่กันเยอะแยะ เอามาจากไหนเหรอคัฟบอกที่

และกะวิธีการหากะตังที่ได้เยอะๆอ่ะคัฟแนะนำหน่อยเน่อ
~::เนเน่::~
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

Re: วิธีการหาเงิน (นรก) และหมวกโซล
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-03-2011, 14:39:25 »

ทุกครั้งที่เติมโซลเซิร์ฟหลักค่ะ
เมื่อเติมเซิร์ฟหลักไม่ว่าว่าเซิร์ฟอะไรก็ตาม โซลก็จะเข้าเซิร์ฟทดสอบโดยอัตโนมัติเลยค่ะ
แล้วถ้าเราเติมโปรที่มีไอเท็มพิเศษ ของนี้ก็จะเข้ามาด้วยจ้า

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
ป้าย:
หน้า: [1]