GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
ผู้เขียน หัวข้อ: [CG] เล่นเกมส์ จิบชา สบายใจ  (อ่าน 1219 ครั้ง)
เอิร์ธคุงขอรับกระผม
Hero Member

กุเบื่อ...

Re: [CG] เล่นเกมส์ จิบชา สบายใจ
« ตอบ #45 เมื่อ: 13-03-2011, 23:11:32 »

laughเอาให้แน่นะฮัฟ

-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

Re: [CG] เล่นเกมส์ จิบชา สบายใจ
« ตอบ #46 เมื่อ: 14-03-2011, 00:34:46 »

ขอชื่นชมในฝีมือการวาด วาดภาพเก่งมาก!!!

ส่วนเรื่องชื่อ เพศ ที่เกิ้ลพูดถึงไว้ ขอความกรุณาชี้แจงด้วยนะครับ

อยากรู้จริงๆ ><"

Smiley Smiley

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 14-03-2011, 06:26:00 »

คุ้ยบล็อกมาให้ หากบางเรื่องพวกเราแรงไปก็ขอโทษทีนะค่ะ

แต่เราต้องการคนที่จริงใจ และเปิดเผย เราไม่ชอบคนโกหกกันน่ะคะ

http://o-pan06.exteen.com/
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #48 เมื่อ: 14-03-2011, 08:03:29 »

ตกลงชื่อปั่นหรือตาลอะ @-@ มึนๆ laugh

zozo000
Newbie
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 14-03-2011, 08:24:27 »

แล้วทุกคนจะเอายังไงครับ

จะตาลหรือจะปัน จะหญิงหรอจะชาย ก้เป็นเพื่อนกันไม่ได้หรือครับ

เขาทำผิดขนาดนั้นเลยหรือครับ ว่ากันมากขนาดนั้น รู้นะว่าไม่ชอบคนโกหก

แต่ถ้างั้นคุณก้จะเกรียดคนทั้งโลกเลยรึเปล่า ผมไม่เชื่อหรอกว่าทุกคนไม่เคยโกหก

ทำไมต้องทำให้รู้สึกแย่หรือเอามาเป็นประเด็นขนาดนั้น ทำไมต้องทำให้ร้องไห้มากขนาดนั้น

ผมไม่เข้าใจเลยครับ ผมเองก้เป็นผู้หญิง! ไม่ได้หรอกลวง! ไม่ใช่ทอม! ไม่ได้เป็นผู้ชายมาก่อน!

ผมอายุ16 จะ17แล้ว! ไม่ได้หรอกลวง! เริ่มอยากโจมตีผมแล้วรึยังหล่ะครับ...

ผมชื่อเฟิส! แต่ในบอร์ดผมใช้ชื่อว่าโซโซ! ทุกคนที่ผมไปอยู่ในบอร์ดก้ไม่ได้รงเกียจที่จะเรียกถึงมันเป็นเป็นชื่อที่

ฟังดูแปลกๆ ผมว่าถ้าเจ้าตัวอยากให้เข้าใจว่าเป็น ชายหรือทอม...เราก้ไม่น่าจะคัดค้านเขานะ เพราะเป็นสิทของเขา และถ้าเจ้าตัวอยาก

จะให้เรียกว่าปัน ก้ไม่น่าจะมีปัญหานะ  แต่ที่พูดมาทั้งหมด ก้อยากจะให้ ยกโทษให้ปันจัง... และ "กรุณาอย่าเราเรื่องไร้สาระมาโจมตีเป็นประเด็นให้

เกิดดราม่าในอรืด - -*" และ "เลิกเอาแต่ใจตัวเองหน่อย" ขอบคุณครับ^^~/โค้งงงงง

//ถ้ายังไม่จบ ก้ตอบๆมาได้อิกนะ - -++
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #50 เมื่อ: 14-03-2011, 09:06:08 »

laughดราม่าจงเจริญในที่สุดก็มีคนมาจุดชนวนแล้ว laugh หยิบป๊อปคอนขึ้นมากิน Evil

-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #51 เมื่อ: 14-03-2011, 09:07:42 »

ขอตอบคุณ โซโซ ว่าพวกผมอยากรู้ความจริง

มิได้มีเจตนาจะก่อดราม่าหรืออย่างไร ไม่ได้คิดว่า จะไม่ให้อภัย

เพียงแค่สงสัยในการใช้ชื่อบนบล็อก และบนบอร์ด เราก็พูดคุยกัน เปรียบเหมือนพี่น้้องที่คุยกัน

ก็แค่อยากให้รู้จัก กันจริงๆ ไม่ใช่แอบปกปิดตัวตน ผมกับเนย(เลสตัวแม่) พูดกันด้วยความจริงมาตลอด

หน้าเคยเห็น ชื่อ ก็ใช้ตนเอง ทุกคนในบอร์ด ก็คุยกันด้วยชื่อจริง ไม่ปกปิดเพศด้วย

แต่การที่คุณมากระทำเหตุ อันเรียกว่า ดราม่าก่อน ผมก็ไม่ถือหรอกครับ ผมก็พร้อมจะก่อดราม่าคืนให้เช่นกัน

ขอร้องล่ะครับ ถ้าไม่อยากเกิดดราม่า ก็คุยกันดีๆ ไม่ต้องใส่อารมณ์ ไม่มีใครเค้าไปเอามีดกรีดคอคุณหรอก ถ้าคุณจะพูดกันดีๆ

ไม่มีใครสักคนที่ด่าปันจัง หากเขาจะบอกความจริงด้วยความไม่รังเกียจ เพียงแค่ อยากให้เป็นมิตรภาพที่แน่นแฟ้น มิใช่หลอกลวง นะครับ

สุดท้ายนี้ ผมไม่ใช่ผู้คุมกฏแห่งบอร์ดฟิกชั่น เป็นเพียงสมาชิกธรรมดาเท่านั้น แต่ขอเตือนไว้ ไม่ได้ขู่ ผู้คุมกฏเรา โหดจริง!!!

อ้อ อีกอย่าง ผมไม่แคร์ว่านิวบี้อย่างคุณจะเป็นใคร แต่ยังไงคนพิมพ์ตอบก็คือคุณ!!!

Evil Evil

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #52 เมื่อ: 14-03-2011, 09:10:12 »

อ้างจาก: -ChiVas- ที่ 14-03-2011, 09:07:42
ขอตอบคุณ โซโซ ว่าพวกผมอยากรู้ความจริง

มิได้มีเจตนาจะก่อดราม่าหรืออย่างไร ไม่ได้คิดว่า จะไม่ให้อภัย

เพียงแค่สงสัยในการใช้ชื่อบนบล็อก และบนบอร์ด เราก็พูดคุยกัน เปรียบเหมือนพี่น้้องที่คุยกัน

ก็แค่อยากให้รู้จัก กันจริงๆ ไม่ใช่แอบปกปิดตัวตน ผมกับเนย(เลสตัวแม่) พูดกันด้วยความจริงมาตลอด

หน้าเคยเห็น ชื่อ ก็ใช้ตนเอง ทุกคนในบอร์ด ก็คุยกันด้วยชื่อจริง ไม่ปกปิดเพศด้วย

แต่การที่คุณมากระทำเหตุ อันเรียกว่า ดราม่าก่อน ผมก็ไม่ถือหรอกครับ ผมก็พร้อมจะก่อดราม่าคืนให้เช่นกัน

ขอร้องล่ะครับ ถ้าไม่อยากเกิดดราม่า ก็คุยกันดีๆ ไม่ต้องใส่อารมณ์ ไม่มีใครเค้าไปเอามีดกรีดคอคุณหรอก ถ้าคุณจะพูดกันดีๆ

ไม่มีใครสักคนที่ด่าปันจัง หากเขาจะบอกความจริงด้วยความไม่รังเกียจ เพียงแค่ อยากให้เป็นมิตรภาพที่แน่นแฟ้น มิใช่หลอกลวง นะครับ

สุดท้ายนี้ ผมไม่ใช่ผู้คุมกฏแห่งบอร์ดฟิกชั่น เป็นเพียงสมาชิกธรรมดาเท่านั้น แต่ขอเตือนไว้ ไม่ได้ขู่ ผู้คุมกฏเรา โหดจริง!!!

อ้อ อีกอย่าง ผมไม่แคร์ว่านิวบี้อย่างคุณจะเป็นใคร แต่ยังไงคนพิมพ์ตอบก็คือคุณ!!!

Evil Evil

เย้ๆโอ้เย้  จากเหตุการณ์ปกติที่อยากให้ปั่นชี้แจงว่าตกลงยังไงชายหญิงชื่อไร กลับกลายเป็นดราม่าแล้วโอ้เย้โว้วโว้ว Evil

-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #53 เมื่อ: 14-03-2011, 09:30:08 »

พี่ไม่ได้ดราม่านะเอิร์ธ  Evil Evil

เพียงแค่ ตอบคำถามเท่านั้น แต่เหตุฉะไหน เขายังไม่มาตอบคำถามพี่เล่า  laugh laugh

Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #54 เมื่อ: 14-03-2011, 09:33:14 »

อ้างจาก: -ChiVas- ที่ 14-03-2011, 09:30:08
พี่ไม่ได้ดราม่านะเอิร์ธ  Evil Evil

เพียงแค่ ตอบคำถามเท่านั้น แต่เหตุฉะไหน เขายังไม่มาตอบคำถามพี่เล่า  laugh laugh

เฝ้าแต่รอ รอ รอ รอ รอ รอ รอ รอ รอ รอ รอ Evil

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #55 เมื่อ: 14-03-2011, 10:29:20 »

คำของคุณมันหมดความน่าเชื่อถือทุกแอย่าง เพราะใช้นิวบี้1กระทู้

ไม่ทราบว่าให้เจ้าตัวมาชี้แจงเองไม่ได้หรือ คุณน่ะแหละที่จะทำให้เรื่องมันเดือดมันบานปลาย

พวกเราแค่ย้ำว่าไม่อยากให้ ตอแหล ไมได้ไปด่าถึงโคตรเหง้าศักราช แค่อยากให้คุณO+Panมาชี้แจง

มีแต่คุณน่ะแหละที่ดูจากเนื้อความเป็นฝ่ายหาเรื่องพวกเรานะ

ไม่รู้นะว่าคุณเป็นไอดีสำรองของใคร แต่เอาตัวจริงออกมาเหอะ เอานิวบี้มาตอบยังงี้มันเสียศักดิ์ศรีของตัวคุณเองนะ

หรือว่าไม่กล้า?

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

กุเบื่อ...

« ตอบ #56 เมื่อ: 14-03-2011, 10:30:51 »

รอมานานก็ยังไม่มา laugh

zozo000
Newbie
*

« ตอบ #57 เมื่อ: 14-03-2011, 10:32:52 »

ก้ดีแล้วหล่ะครับ ^^~ จะว่าไปผมดราม่าหรือนี้ ไม่รู้ตัวเลย 55+ Smiley

ผมก้แค่่ว่าถ้าความแนบแน่นมันทำให้เพื่อนผมร้องไห้ ก้เฉยๆไปดีกว่ามั้ย

ผมน่ะไม่เป็นไรหรอกครับ
"ไม่ได้ขู่ ผู้คุมกฏเรา โหดจริง!!!อ้อ อีกอย่าง ผมไม่แคร์ว่านิวบี้อย่างคุณจะเป็นใคร แต่ยังไงคนพิมพ์ตอบก็คือคุณ!!!"

ขอบคุณนะครับที่เป็นห่วง โค้งงงงง

ส่วนเรื่องความจริงหรือ หลอกลวง....ฏ้ มันเป็นสิทธิของแต่ละคน ผมบอกได้เท่านี้ครับ ของคุณที่รักฟัง นะครับ Sad
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #58 เมื่อ: 14-03-2011, 10:34:01 »

ขออภัยจร้ะ ข้าพเจ้าเถียงได้อีกเยอะ ทุกกรณีเลยด้วย

แต่ไม่อยากเถียงกับนิวบี้1-2กระทู้อ่ะ เถียงกะคนตอแหล

ยังกะจะได้อะไรขึ้นมา รอเจ้าตัวมาชี้แจงเองดีกว่า เนอะ?

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
zozo000
Newbie
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 14-03-2011, 10:35:31 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 14-03-2011, 10:29:20
คำของคุณมันหมดความน่าเชื่อถือทุกแอย่าง เพราะใช้นิวบี้1กระทู้

ไม่ทราบว่าให้เจ้าตัวมาชี้แจงเองไม่ได้หรือ คุณน่ะแหละที่จะทำให้เรื่องมันเดือดมันบานปลาย

พวกเราแค่ย้ำว่าไม่อยากให้ ตอแหล ไมได้ไปด่าถึงโคตรเหง้าศักราช แค่อยากให้คุณO+Panมาชี้แจง

มีแต่คุณน่ะแหละที่ดูจากเนื้อความเป็นฝ่ายหาเรื่องพวกเรานะ

ไม่รู้นะว่าคุณเป็นไอดีสำรองของใคร แต่เอาตัวจริงออกมาเหอะ เอานิวบี้มาตอบยังงี้มันเสียศักดิ์ศรีของตัวคุณเองนะ

หรือว่าไม่กล้า?

ไม่ใช่ไอดีใครหรอกครับ ของผมเองจริงๆ....ก้ถ้าทำให้พวกคุณเหล่าพดุงยุติธรรมโกรธก้ต้องขอโทษด้วยนะครับ ^^

เอาเป็นว่ายังไงซะผมก้ไม่ได้อยู่ที่นี้อยู่แล้ว ก้จะขอชดใช้โดยการไม่มีที่นี้อีกแล้วกัน ได้เป่าหล่ะ ?? Wink
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6