GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พระสาย กาย+ชุป+ฟุงหมู่+โอนเวทย์ อัพยังไงอ่า  (อ่าน 286 ครั้ง)
เด็กดีตลอดกาล
Newbie
*

พระสาย กาย+ชุป+ฟุงหมู่+โอนเวทย์ อัพยังไงอ่า
« เมื่อ: 08-03-2011, 05:04:55 »

พระสาย กาย+ชุป+ฟุงหมู่+โอนเวทย์ อัพยังไงอ่า
เคยเห็นคนเล่น เเต่เราลองอัพเเล้วเหรีญไม่พอ
7—•D3STROY3[R]•—7
Hero Member

วันนี้คุณ " ซั่ม หรือยัง ?์

Re: พระสาย กาย+ชุป+ฟุงหมู่+โอนเวทย์ อัพยังไงอ่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-03-2011, 06:37:28 »

เอาฟูหมู่เเค่ 1

เลสตัวแม่
Hero Member

Re: พระสาย กาย+ชุป+ฟุงหมู่+โอนเวทย์ อัพยังไงอ่า
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-03-2011, 06:37:45 »

สายสรร กาย ชุบ

สกิลตอนเป็นอาชีพเคลริค

ศรัทธาแรงกล้า 1
ฟื้นฟูพลังเวทย์ 1
ฟื้นฟูพลังกาย 1
ฟื้นพลังชั้นสูง 5
โอนถ่ายพลังเวทย์ 5
ฟื้นพลังหมู่ 1
พรแห่งลูซิส 5
-------------
ความรู้เรื่องบัฟ 5
อ้อมกอดแห่งลูซิส 5
บทเพลงสรรเสริญเทวะ 5
จุมพิตแห่งลูซิส 5
กายทิพย์ 1
---------------
ฟรี

โอนถ่ายพลังเวทย์หมู่ 0
ทำน้ำมนต์ 0

40 เหรียญ

เครดิต - ✿ ┳HIppy
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-03-2011, 10:04:34 »

^
^
ใช่ แม่พระตัวจริง นะเนี้ย  Evil รัก รัก

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

« ตอบ #4 เมื่อ: 08-03-2011, 11:23:39 »

สายนี้ไม่แนะนำให่เปิดพีเค
เพราะว่าจะเป็นกระสอบทรายให้เขาตีเล่นก็ไม่ได้

ออเป็นกระสอบกระดาษทรายแทนละกันไม่มีสกิลโจมเลยเหอะๆ

แล้วเล่นอยู่PKอะป่าว Huh?

ถ้าเล่นอยู่PKเปิดPKไปแล้วแนะนำตามนี้
ถ้าอยากสนับสนุนด้วยโจมได้ด้วยเอาแบบนี้ไปอัพ
แคส
ศรัทธา 5
บัพทุกอย่างเต็ม15
ขุมพลังเวทย์ 10
เหลืออีก10ลงศรเวทย์ไว้ก็ได้เผื่อฉุกเฉิน
พระ
ศรัทธาแรง 1
กาย1
เวท1
ฟูสูง5
โอนเวท5
ชุบ5
ฟูหมู่1
โอนเวทหมู่ 0(ฟรี)
ความรู้เรื่องบัพ 5
อ้อม 5
บทเพลง1
ขุมพลังเทวะ 5
ลำแสงเทวะ 5
ถ้าอัพแบบนี้จะไม่มีทั้งสาน ทั้งกาย
แต่สมดุลในทุกด้าน
บัพก็ได้
ตีม่อนก็ได้
ชุบก็ได้
ถ้าอัพแบบนี้แนะนำให้มีซี3ให้ครบจะเก่งมาก
รับชุดนักบวชแห่งแสงPK

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: 08-03-2011, 11:29:57 »

ใช่ ใช่ เชื่อเถอะ พระสายเกรียน(ฆ่าคนนั้น) ไม่ได้เป็นเพียงข่าวลือ ครับ..ของถึง ฝีมือถึง..สู้ในแบท ได้ จ้าา ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 08-03-2011, 11:32:00 »

พระสายข้างบนนี้แหละฆ่าคนได้เนี่ยแหละ

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 08-03-2011, 11:35:05 »

อ้างจาก: ภัทรภณ(เขียนให้สดๆไม่เป็นทำไม่ถูก) ที่ 08-03-2011, 11:32:00
พระสายข้างบนนี้แหละฆ่าคนได้เนี่ยแหละ

จริงง  Evil Evil

Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 08-03-2011, 12:02:28 »

จริงสิโกหกทำไม

สู้ได้แต่พวก วอ แอส เบรดเกราะบาง  เทรมีด มีเท่านี้แหละนะ laughน้อยมากยังไม่เก่งเท่าไรตกใจทุกทีเวลาเบรดกะแอสพุ่งเข้ามา

กดสกิลไม่ทันทุกที

แต่กับวอสู้ได้สบาย

อ้อมกอดก็มีเรียกหมูหมากาไก่อะไรออกมาก็ฟูใส่ทีเดียวเลือดหายบัคแล้วยิงลำแสงใส่หมาก็ตายแล้วแล้ววอจะทำไรได้อีกอิอิ

เออว่าแต่ทำไมลำแสงเทวะไม่มีเสียงเอฟเฟตมั่งล่ะเอาเสียงแบบ

เวลาเบรดเอาดาบตีม่อนอะไม่ก็เอาแบบผสุธาทลายก็ได้เงียบไปไม่มันเลย laugh

Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 09-03-2011, 02:50:43 »

อ้างจาก: ภัทรภณ(เขียนให้สดๆไม่เป็นทำไม่ถูก) ที่ 08-03-2011, 12:02:28
จริงสิโกหกทำไม

สู้ได้แต่พวก วอ แอส เบรดเกราะบาง  เทรมีด มีเท่านี้แหละนะ laughน้อยมากยังไม่เก่งเท่าไรตกใจทุกทีเวลาเบรดกะแอสพุ่งเข้ามา

กดสกิลไม่ทันทุกที

แต่กับวอสู้ได้สบาย

อ้อมกอดก็มีเรียกหมูหมากาไก่อะไรออกมาก็ฟูใส่ทีเดียวเลือดหายบัคแล้วยิงลำแสงใส่หมาก็ตายแล้วแล้ววอจะทำไรได้อีกอิอิ

เออว่าแต่ทำไมลำแสงเทวะไม่มีเสียงเอฟเฟตมั่งล่ะเอาเสียงแบบ

เวลาเบรดเอาดาบตีม่อนอะไม่ก็เอาแบบผสุธาทลายก็ได้เงียบไปไม่มันเลย laugh

เดี้ยวจะอัดเสียง ลงให้ นะครับ อิอิ แบบไหนดี เสียงนี้ไหม (ฟิ้วๆๆๆๆๆๆ)  Evil

ป้าย:
หน้า: [1]