GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สกิลของผอบ (เข้ามาบอกหน่อยน้า)  (อ่าน 173 ครั้ง)
tete10
Newbie
*

สกิลของผอบ (เข้ามาบอกหน่อยน้า)
« เมื่อ: 07-03-2011, 15:42:23 »

เรื่องสกิลของผอบ มีหลายท่าที่ไม่ทำงานหลังจาก ปรับเกมส์ครั้งใหญ่ เช่น   ไม่ ไม่
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed

ท่า โจมตีให้มึน
    โจมตีรอบตัว (อันนี้ไม่ทำงานอะไรเลย) ไม่
  ไม่ ไม่ ไม่ ไม่   ไม่
 ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่
คิดว่ามีอีกหลายท่าที่ไม่ทำงาน ใครรู้ ก้อช่วยมาบอกกันหน่อยน่ะ  Cry  Wink

Cool Cool
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: สกิลของผอบ (เข้ามาบอกหน่อยน้า)
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-03-2011, 21:58:23 »

ใช่ ใช่ ครับผม ตอนนี้ทางทีมงานกำลังดูอยู่นะครับ

แต่อาจจะเน้นหนักไปส่วนที่จะ เปลี่ยน ผอบที่ บัคตัวไม่ตรงกับชื่อ และ ผอบเปิดไม่ได้ อยู่นะครับ...

อย่างไร เดี้ยวจะ แจ้งเรื่องให้นะครับ..

ขออภัยในความไม่สะดวก นะครับ Wink Wink

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]