GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดจากของบอส อ่อน กว่า ของขายในnpc คับ  (อ่าน 313 ครั้ง)
๓$hoty~๓
Full Member

. . .

เกิดจากของบอส อ่อน กว่า ของขายในnpc คับ
« เมื่อ: 28-09-2007, 23:49:15 »

เนื่องจากวันนี้ คลาส 2 มา และอาวุธใหม่ ๆ ก็ตามมา มากมาย ดูเหมือนว่า ของบอส จะดูล่าสมัย มากคับ
ผมเพิ่งล่า คฑาแห่งออสเคติกได้ ดีใจมากๆ เลย แต่พอมาเจอ ของในเมืองเอลล์ แล้วรู้สึก กำลังใจ ในการล่าบอส หายไปอย่างบอกไม่ถูก

ปล. ฝากพี่ๆ ทีมงานช่วยดูนะ ครับ คือว่า เหมือน ของบอสตกกระป๋อง ยังไง ไม่รุเลย

Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: เกิดจากของบอส อ่อน กว่า ของขายในnpc คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-09-2007, 00:09:39 »

แวะมา ดู ครับ ..

ของบอส อ่อนกว่าเพราะ ว่า ต้องการ Lv. แค่ 21 ในการสวมใส่ ..

ถ้า เอา คฑา Lv. 25 มาเปรียบเทียบ .. คฑา Lv. 21 ก็ น่าจะมี ค่าพลังน้อยกว่าครับ ..

ยังไงก็ ต้องลองเอา คฑา Lv. ใกล้เคียงกันมาเทียบ ดูก่อนนะครับ ..

ปล. ของบอส Lv. ต่ำ ๆ ข้อดี ก็คือ สามารถสวมใส่ได้ โดยที่ Lv. ไม่ต้องสูงมากครับ ..

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ชื่อรายหว่า ชื่อรายหว่า
Jr. Member
**

SilverMaster

Re: เกิดจากของบอส อ่อน กว่า ของขายในnpc คับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-09-2007, 00:26:55 »

อาจจะสืบเนื่องจาก มีผุ้เล่นกลุ่มนึงนิยมใช้ ลัก มาหาของให้เกลื่อนงับ

Chil_of_god@hotmail.com
"ถ้าคุณยืนอยู่บนจุดสูงสุด แล้วคุณจะก้าวขึ้นไปได้อย่างไร"
ป้าย:
หน้า: [1]