GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนิดนึง  (อ่าน 280 ครั้ง)
เงาน้ำตา
Jr. Member
**

ขอนิดนึง
« เมื่อ: 28-09-2007, 23:37:52 »

ไม่สำคัญเ่ท่าไหร่ แต่ผมว่าคงทำไม่ยากเกินไป ...

เรื่อง ข้อความ วืด.. อ่ะคับ...

เวลาขึ้นมา มันดูม่ายออกว่า คนเล่นตีวืด หรือ มอน วืดกันแน่ - -"

สีข้อความเวลาโป๊ะเช๊ะ ด้วยงับ อยากให้ มันเหงชัดๆ และ แตกต่างนิดนึง

ถ้าทำได้ คงทำให้เกมส์น่าเล่นขึ้นเยอะ ...

++นอกเรื่องนิดนึง  กิจกรรม พิทักษ์เซาท์ฯฟอร์ท อ่ะ มีทุกครั้ง  แลคทุกครั้ง สวรรค์ล่ม เลย ...
พอจะมีทางแก้ไหมคับ?

หากน้ำตา คือการแสดงออกถึงความเศร้า
แล้วเงาน้ำตา จะเศร้ากว่าสักเพียงใด
„*~นักล่าสมบัติ~*„
Jr. Member
**

Re: ขอนิดนึง
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-09-2007, 00:03:57 »

อ้างจาก: เงาน้ำตา ที่ 28-09-2007, 23:37:52
ไม่สำคัญเ่ท่าไหร่ แต่ผมว่าคงทำไม่ยากเกินไป ...

เรื่อง ข้อความ วืด.. อ่ะคับ...

เวลาขึ้นมา มันดูม่ายออกว่า คนเล่นตีวืด หรือ มอน วืดกันแน่ - -"

สีข้อความเวลาโป๊ะเช๊ะ ด้วยงับ อยากให้ มันเหงชัดๆ และ แตกต่างนิดนึง

ถ้าทำได้ คงทำให้เกมส์น่าเล่นขึ้นเยอะ ...

++นอกเรื่องนิดนึง  กิจกรรม พิทักษ์เซาท์ฯฟอร์ท อ่ะ มีทุกครั้ง  แลคทุกครั้ง สวรรค์ล่ม เลย ...
พอจะมีทางแก้ไหมคับ?

เวลาที่เราตีมอนวืด   คำว่าวืด   จะมาขึ้นบนหัวมอน  และ   เวลาที่มอน ตี เรา วืด คำว่าวืดจะมาขึ้นที่หัวเรา

ส่วนเวลาโป๊ะก็เช่นกัน

หากไม่เข้าใจ  ให้ดูที่เวลาเราโดนมอนตีติดโป๊ะพลังชีวิตเราจะลด โอเชนะ.

ชื่อรายหว่า ชื่อรายหว่า
Jr. Member
**

SilverMaster

Re: ขอนิดนึง
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-09-2007, 00:28:59 »

เด๊ยว ผมว่าเข้าท่าน่ะ เป็นคนละสีก็จะได้เห็นชัดๆ ขึ้นหัวคนหัวมอนบางทีดุไม่ออก มอนโป๊ะที 300 คิดว่าตัวเองตี ดูอีกทีใครนอน อ้าวตรุเอง -*-

Chil_of_god@hotmail.com
"ถ้าคุณยืนอยู่บนจุดสูงสุด แล้วคุณจะก้าวขึ้นไปได้อย่างไร"
ป้าย:
หน้า: [1]