GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง สกิลชิงสมบัต เทรทีคะ(ข้องใจอย่างแรง)!  (อ่าน 409 ครั้ง)
✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

Re: ขอถามเรื่อง สกิลชิงสมบัต เทรทีคะ(ข้องใจอย่างแรง)!
« ตอบ #15 เมื่อ: 07-03-2011, 21:08:34 »

ผมเคยชิงได้นะ เศษวุ้นนะแข็ง ตอนนั้นเวลน้อยอยุเลย 46 เอง

ใส่กากซาธรรมดา แล้วก้อมีดออฟประสบการณ์  Evil

พอใส่ออฟลึกทีไร ดรอบไม่เคยได้ ชิงไม่เคยติด งง มาก - -'

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ขอถามเรื่อง สกิลชิงสมบัต เทรทีคะ(ข้องใจอย่างแรง)!
« ตอบ #16 เมื่อ: 07-03-2011, 21:25:47 »

Smiley Smiley มือดีมือไวก็ได้ไป.. laugh

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

GU_Inw_MAN
Jr. Member
**

แรงไม่มีขีดกำจัด(จำกัด)

« ตอบ #17 เมื่อ: 12-03-2011, 21:56:31 »

จ้าๆ

แต่สงไส่นะ  Huh?

ว่าทำไมเทรใส่ของInw แล้วดรอป หรือ ชิง มิค่อยได้เลย

ผิดกันกับใส่ของที่ไม่ได้ออฟ(หรือกาก อ่อน แอแอ แล้ว) ดรอปของเป็นกอบเป็นกำ  Huh?

งงมากเลยคะ

น่าจะมีช่องบอกว่าอัตรดรอปมันเท่าไหร่

ใสอะไรแล้วมันไม่เข้ากัน เช่นใสรองเท้าแร่ กับเสื้อแร่ ใส่รองเท้าแร่เข้าไปแล้ว

ทำให้อัตรดรอปลดลงมากมาย

ช่วยอธิบายชี้แจงด้วยคะ  Huh?

Cool  Cool
ป้าย:
หน้า: 1 [2]