GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนแฮคอ่าค่ะ อยากเตือนเพื่อนๆ  (อ่าน 221 ครั้ง)
panpapan
Jr. Member
**

>>>Pp<<<

โดนแฮคอ่าค่ะ อยากเตือนเพื่อนๆ
« เมื่อ: 02-03-2011, 17:22:50 »

คือ ระวังการแลกเปลี่ยนไอดีตัวละคร ไม่ว่าในกรณี ใดๆทั้งสิ้น

เพราะอาจโดน แฮคและ โยกย้าย เงิน และ ไอเทม ของเราได้

คนที่แฮคเรา นะคะ ชื่อ

I_LOVE_NEW

ระวังด้วยนะคะ  ไหนๆก็เตือนแล้ว ขอฝากเตือนเรื่องการแลกเปลี่ยนไอเทมด้วยนะคะ อย่าไว้ใจใครง่ายๆนะคะ เพื่อนๆ

ด้วยความห่วงใย Cry

DIW
Sr. Member

เทร กากๆ ~~~ FB

Re: โดนแฮคอ่าค่ะ อยากเตือนเพื่อนๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-03-2011, 19:03:00 »

เจอมาเยอะและคับ  แต่ช่วยไรไม่ได้ก๊ากๆ laugh

ป้าย: เตือน 
หน้า: [1]