GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเวลไว ต้องกดใช้ยาให้ถูกขนานนะจ๊ะ หนูๆ!!  (อ่าน 3391 ครั้ง)
จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

อยากเวลไว ต้องกดใช้ยาให้ถูกขนานนะจ๊ะ หนูๆ!!
« เมื่อ: 01-03-2011, 16:38:16 »

สวัสดีจ้าเพื่อนๆ วันนี้จีเอ็มหลี่หมิง มาแฉสเตปกดยาเพิ่มค่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆทราบกัน กดยังไงใหเเวลพุ่งปรี๊ด!! ไปชมกันโลด

ก่อนอื่น เรามารู้จักยาแต่ละขนานกันกก่อนเลยจ้า

ยาขนานแรก *ค่าประสบการณ์ 100% มีดังนี้

ยาเรียนรู้เร็ว(เด็ก) : ยานี้สามารถหาได้จากอะคาเดมี่ ในหมวดสินค้าอะคาเดมี่ แต่ในปัจจุบันนี้จะมียาคุณสมบัติเดียวกันนี้แจกให้ฟรีตั้งแต่เราเป็นคาเดทกันเลยทีเดียว

ยาเรียนรู้เร็ว(ผู้ใหญ่) : ยานี้สามารถหาได้จากอะคาเดมี่ ในหมวดสินค้าอะคาเดมี่

ยาเรียนรู้เร็ว(ผู้เฒ่า) : ยานี้สามารถหาได้จากอะคาเดมี่ ในหมวดสินค้าอะคาเดมี่

ตลับเพิ่มค่าประสบการณ์ : มีรายละเอียดการได้มาที่นี่เลยจ้า >>คลิกโลด<<

ยาเรียนรู้เร็วมาก(เช่า) : ยานี้สามารถหาได้จากอะคาเดมี่ ในหมวดสินค้าอะคาเดมี่ หรือ ได้มาเมื่อกดใช้กล่องไอเทมชุดเรียนรู้เร็วมากสุดคุ้ม หรือ หนูจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ

**ซึ่งยาทั้ง 5 แบบนี้ ไม่สามารถกดใช้พร้อมกันได้นะครับ จะต้องรอให้หมดเวลาของยาขวดเดิมก่อนนะจ๊ะ**

_______________________________________________________________________________________________________________

ยาขนานที่ 2 *ค่าประสบการณ์ 200% มีดังนี้

ยาเรียนรู้เร็วจัด(ผู้เฒ่า ขายเฉพาะช่วงเทศกาล) : จริงแล้วยานี้อาจจะหาไม่ได้ตามชื่อนะจ๊ะ อิอิ ส่วนมากจะแจกให้กับกิจกรรมต่างๆมากกว่า น่าจะเปลี่ยนชื่อให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลยเนาะ Evil

ยาเรียนรู้เรวจัด(เช่า) : อันนี้ขายให้ในช่วงเทศกาลจริงๆจ้า เช่ากันเป็นวันๆ อัพกันรัวๆ

**ยาเรียนรู้เรวจัด(เช่า) สามารถกดใช้ร่วมกับ ยาเรียนรู้เร็วจัด(ผู้เฒ่า ขายเฉพาะช่วงเทศกาล)ได้ แต่ไม่สามรถใช่ร่วมกันบาขนานแรกได้ครับ**
_______________________________________________________________________________________________________________

ยาขนานสุดท้าย(พิเศษ)

ยาหนูไม่ได้เล่น 3 วัน

ต่อไปเรามาชมกันครับว่า ยาไหน กดใช้อย่างไร!!

เงื่อนไขการกดยา จำไว้ง่ายๆเลยว่า ยาขนานเดียวกัน จะกดใช้พร้อมกันไม่ได้ เท่านี้เองจ้า
เช่น สามารถกดตลับเพิ่มค่าประสบการณ์ พร้อมกับ ยาเรียนรู้เร็วจัด(ผู้เฒ่าขายเฉพาะเทศกาล) และ ยาหนูไม่ได้เล่น 3 วัน ได้นั่นเอง

และอีกประการ ยาประเภทเช่า จะใช้ได้ทีละ 1 ขนานเท่านั้น นั่นคือ กดยาเช่าซ้ำกันไม่ได้นั่นเอง!!

Shocked Shocked รู้แล้วแบบนี้ก็กดใช้กันให้ถูกนะจ๊ะ ไวแน่นอน ขอบอกๆ Smiley Smiley

เด่นจันทร์ ผู้ต่อต้านพวกประหลาดโลกไม่ลืม
Full Member

เรยา วงศ์เศวต-*-

Re: อยากเวลไว ต้องกดใช้ยาให้ถูกขนานนะจ๊ะ หนูๆ!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-03-2011, 19:32:51 »

thank you G.M

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: อยากเวลไว ต้องกดใช้ยาให้ถูกขนานนะจ๊ะ หนูๆ!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-03-2011, 21:03:09 »

จะไปเปลี่ยนชื่อยาทำไม

ขัดกับวัตถุประสงค์ในการสร้างนี้

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry AngryAngry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

—> เลิกเล่น —> ไม่ได้แปลว่าเลิกรัก —>
Hero Member

คารมณ์มีเป็นเข่ง รถเก๋งเอาไปแดก

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-03-2011, 04:03:56 »

แล้วไม่มีพวก x24 ชั่วโมง x7 วันเหรอครับ  Evil

ลาออก
อันธพานซ่า ! มิลินด้าถึงใจ
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-03-2011, 12:31:22 »

อัพกันแบบรัวๆ Smiley

Vick
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 04-03-2011, 20:40:43 »

อยากรู้ว่า ยาเรียนรู้เร็วจัด(เช่า) 1วัน ที่ได้จาก code เดือนนี้ อยู่กลุ่มไหนครับ
จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #6 เมื่อ: 06-03-2011, 15:46:13 »

อ้างจาก: Vick ที่ 04-03-2011, 20:40:43
อยากรู้ว่า ยาเรียนรู้เร็วจัด(เช่า) 1วัน ที่ได้จาก code เดือนนี้ อยู่กลุ่มไหนครับ

กลุ่มที่ 2 ครับ แต่เงื่อนไขการใช้ พิเศษ เน้อ อ่านดีๆก่อนซื้อนะจ๊ะ
น้องมาร์ติน
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07-03-2011, 01:52:27 »

เวลขึ้นยากมากอ่า............ใช้ยาก้อยังยากเลย

เวลตงไหนดีอ่าคับผมเวล64แร้วคับ รัก รัก

แต่ไม่รุ้จะไปเวลที่ไหนอ่าคับ Huh? Huh? Cry

หาให้น่อยน่าคับบบบบบบบบบบบบบบบ
-Cll-lloTxCrosSiz-
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07-03-2011, 13:18:58 »

ยาดี ~!!  Shocked จุเร็ว เทพเร็ว   Shocked

คริ คริ  Smiley Smiley

˙·٠•●♥★» งง? «★♥●•٠·˙ .......——≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #9 เมื่อ: 08-03-2011, 13:12:24 »

ขอบคุณคร้าบ ก็ถือว่าเป้นความรู้สำหรับผู้เล่นใหม่

สวยไม่จริง อย่าหยิ่งนะน้อง สวยกว่าน้องพี่ลองมาแล้ว!
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 02-04-2011, 21:59:07 »

อยากทราบว่า กด  ยาหนูไม่ได้เล่น3วัน+ยาเรียนรู้เร็วมาก(เช่า)+ยาเรียนรู้เร็วจัด(ผู้เฒ่า ขายเฉพาะช่วงเทศกาล)+ยาต้อนรับกลับบ้าน ได้มั้ยครับ

พอดีว่ายังมียาต้อนรับกลับบ้านเหลืออยู่น่ะครับ = =

psynis/kunra
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 26-04-2011, 09:12:57 »

เปลี่ยนชื่อยาเรียนรู้เร็วผู้เฒ่า(เฉพาะช่วงเทศกาล)เถอะครับดูยังไงมันก็ไม่ได้ขายในช่วงเทศกาลนะ  Evil

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

« ตอบ #12 เมื่อ: 26-04-2011, 12:10:13 »

Shocked Shocked Shocked

-.Replay.-
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 12-05-2011, 14:46:02 »

Smiley Smiley Smiley

Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01-06-2011, 16:07:08 »

เดี๋ยวนี้การเติมเงินเกมอสุราจะเน้น

1 ไอเท็ม  หมดไว เติมเร็ว  Embarrassed

ป้าย:
หน้า: [1] 2