GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้ออโต้เมางับบอกวิธีโหลดเว็บที่โลหดและวิธ๊ใช้ที่งะ  (อ่าน 392 ครั้ง)
☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

ผมอยากได้ออโต้เมางับบอกวิธีโหลดเว็บที่โลหดและวิธ๊ใช้ที่งะ
« เมื่อ: 28-02-2011, 19:54:17 »

ตามหัวข้อครับ  คือผมอยากได้โปรแกรมออโต้เมามากๆบอกเว็บที่โหลดแบบระเอียดๆๆๆๆ555+
พร้อมเว็บที่แสดงวิธีใช้และมีรูปภาพประกอบพร้อมวิธีบอกเว็บก็ได้นะครับเอาละเอียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Cool Cool Cool Cool Sad Sad Cool Cool

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
☆บิวตี้จอมป่วนโลก>0<☆
Jr. Member
**

Re: ผมอยากได้ออโต้เมางับบอกวิธีโหลดเว็บที่โลหดและวิธ๊ใช้ที่งะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-02-2011, 20:01:33 »

อะๆๆจีเอ็มอย่าคิดรึลงโทษเค้านะ555+เพราะผู้เล่นใช้การทั้วบ้านๆทั้วเกม      ต้องการด่วนๆครับไปฝึกซี3เทรTT Embarrassed Embarrassed Embarrassed Cry Cry      ฝึกไม่ขึ้นระดับเองTT
 Angry Wink Cry Evil laugh ใช่ รัก รัก Smiley Smiley

ความทุกข์ของการรอนั้น.......เหมือนเชือดที่พันร่างกายอยู่
......ยิ่งดิ้นเท่าไร ยิ่งมัดแน่นขึ้นเท่านั้น .... แล้วมันก็มีแต่ความทุกข์
ความเจ็บปวดทั่วร่างกายร้อยเท่าพันเท่า......
.-DookiE-.
Jr. Member
**

Re: ผมอยากได้ออโต้เมางับบอกวิธีโหลดเว็บที่โลหดและวิธ๊ใช้ที่งะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-03-2011, 12:52:25 »

http://www.playfish.in.th/index.php?topic=13817.0 โหลดมาก็ไม่ได้ใช้เพราะไม่กล้าเปิดเครื่องนานกลัวอุณหภูมืเครื่องเดะจะเกิดปัญหา  Embarrassed Embarrassed
winthas1
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-03-2011, 15:50:08 »

ใช้ๆไปเถอะครับ กฏห้ามอาจจะมีจริงแต่ความเป็นจริงใช้กันเกลื่อนเซิฟทั้งการงานทั้งฝึกC3
กฏที่ใช้จริงไม่ได้ก็ไม่ต่างจากไม่มีหรอก ถ้าจีเอ็มอยากปฏิเสธสิ่งที่ผมพิมก็จับพวกออโต้ให้หมดเซิฟก่อนค่อยมาพูด

เผื่ออาจจะเข้าใจผิดว่าผมส่งเสริมการใช้ออโต้แต่ที่จริงผมไม่ชอบออโต้เมาส์นะ เคยเสนอเรื่องให้การงาน
อย่างชาวสวน ขุดแร่มันออโต้ได้เหมือนหาสมุนไพรละก็ไม่ผ่านเลยปลงไปละ
ป้าย:
หน้า: [1]