GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ดรอปแหวนเพลิงอัคคียากไหม+1ดาว=ความยากกีหน่วย,  (อ่าน 141 ครั้ง)
pondpc24012541
Newbie
*

ดรอปแหวนเพลิงอัคคียากไหม+1ดาว=ความยากกีหน่วย,
« เมื่อ: 26-02-2011, 10:12:46 »

พอดีว่าผมจะปั่นตัวเรนอะครับ แล้วหาไม่ได้สัดทีติด เข้าค่ายมาเสดตั่งกระทู้ <มั่งเขาเรียกงี้ปะ>   Huh? Huh?
แล้วอยากได้ แหวนเพลิงอัคคีกับบูทสายลมอะไคร แล้ว ดาว1 มันยากทเ่า ไหน ดรอปไงไห้ง่าย ผมมีเบลดเวล62
ควรไปหาที่ไหนดี   Huh?
รือไครไจดีเห็นแก่เด็ก น้อยตัวเล็กๆที่กำลังจะโต ยัง ร้อง อุแวๆยุ เลย         
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
จะ ไห้ผมมก็ได้ถ้ามี ผมไม่รวยมากนัดมียังไม่ถึง 2แสนเลย
แต่ ถ้าจะ ขาย+หรือไห้ก็ซิปมาตัว IUI-POND-IUI  ได้เลย  แต่เป็นช่วงๆ
เย็น นะถ้าวัน จันทร์-ศุกร์    เสาร์อาทิตซิปมาได้ตรอด ถ้าผมอยู่ตัวนี้น
นะครับ รบกวนอย่างสูงยิ่ง จรดฟ้า      Cry Cry Cry Cry Cry Sad Wink Wink Wink Wink Wink Wink
ซิฟ สวรรค์นะครับ       
pondpc24012541
Newbie
*

Re: ดรอปแหวนเพลิงอัคคียากไหม+1ดาว=ความยากกีหน่วย,
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-02-2011, 14:20:44 »

เอาหละนะ ก็ต้องขอขอบคุน คุนyour. / Durex-Play-X ด้วยนะครับ ที่ได้มอบ/บริจาก แหวนเพลิงอัคคีไห้แก่นาย IUI-POND-IUI  Smiley Smiley Smileyจิงๆครับ
เอาหละก็เหลือ รองเท้าบูทสายลม ตามที่บอกไนเนื้อเรื้อง ที่บอกไว้ <ไม่ไ้หัวข่อนะฮะ>
 Huh? Huh? Huh? Huh?
ผมจะเก็บตัง500เค+เพื่อรับซื้อนะครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed ติดต่อเพื่มเติม Lnw-pond / pond-Lnw / Lnw-pond-lnw / Ran-pond-Ranนะครับส่วน คำถามที่ว่า 1ดาวเท่ากันเท่าไหร่ก็ยังไม่มีคำตอบเช้นเคย ผมมี ประมาน300เคแล้วมั๋งครับเนีย จะพายายามมากขึ้นไม่ นั้งรอคนมาแจกเอาหละครับ ผมจะรอคนมาขายนะครับ  Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
ป้าย:
หน้า: [1]