GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามอะไรนิดหน่อย  (อ่าน 90 ครั้ง)
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

ขอถามอะไรนิดหน่อย
« เมื่อ: 22-02-2011, 22:02:36 »

คือเผาอสุราจะเอาลงเซิฟหลักตอนไหนหรอครับ

คืออยากเล่นมากเลยอะเพราะเคยไปเล่นที่ดาวดึงแต่

ไม่มีตังไม่มีพระไม่มีตัวที่เก่งอยู่แล้วเพราะงั้นเลยไม่เล่น

คือถ้าบัคในเกมส์แก้ได้แล้วก็ช่วยทำให้ด้วยนะครับ Wink

รกก็ขอโทษด้วยแค่เสนอ Wink Wink

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ขอถามอะไรนิดหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-02-2011, 09:43:45 »

Smiley สำหรับ สองเซิร์พเวอร์วุ้นสวรรค์ และ วุ้นใต้พิภพ ที่ยังไม่ได้ทดลอง เผ่าอสุรานั้น ณ ขณะนี้ตามประกาศทีมงานจะอัพเดตให้ทดลองกันในกรณีที่แผนที่ จาร์ก้าฟอเรส ได้อัพเดตลงเซิร์พเวอร์หลักนะครับ

ยังไงเดี้ยวรอสรุปผลโหวตก่อนนะครับว่า แผนที่ใดจะได้ลงระหว่าง วินโดว์เนีย ละจาร์ก้าฟอเรส ครับผม  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]