GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องสกิลวอลอคหน่อย  (อ่าน 208 ครั้ง)
PolarCat
Jr. Member
**

ขอถามเรื่องสกิลวอลอคหน่อย
« เมื่อ: 22-02-2011, 19:58:06 »

สกิลผลาญวิญญาณ กับ ราตรีนิรันดร์

นี้มันใช้ยังไงหรอคะ อ่านคำอธิบายแล้วก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี

จะอัพก็ไม่กล้าอัพ

เลยขอถามคนที่เคยใช้มาก่อน หรือ คนที่อ่านคำอธิบายสกิลแล้วเข้าใจ

ช่วยอธิบายหน่อยค่ะ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: ขอถามเรื่องสกิลวอลอคหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-02-2011, 21:05:14 »

เอาให้เข้าใจง่าย.ๆๆ ครับ........สกิลผลาญวิญญาณ นี้  ยิ่งMPเราเหลือมากเท่าไหร่ เมื่อใช้สกิลจะสร้างความเสียได้ยิ่งมากครับ

ส่วนสกิล ราตรีนิรันดร์นั้น คือ ขณะกดใช้นั้น ยิ่ง ค่า MPของฝ่ายตรงข้ามเหลือน้อยเท่าไหร่ ความเสียหายยิ่งมากครับ

สรุป..สกิลผลาญวิญญาณ เหมาะที่จะใช้กับ ทุกเพศ ทุกวัย ทุกอาชีพ ครับ
      สกิลราตรีนิรันดร์  นั้น เหมาะจะใช้จัดการ อาชีพที่มีค่า MP มาก และ ขณะกดใช้ต้องมั่นใจว่า MP เค้า เหลือน้อย หรือเกือบหมด ครับจะแรงมาก

Smiley Smiley พอเข้าใจนะครับ  Smiley Smiley

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

PolarCat
Jr. Member
**

Re: ขอถามเรื่องสกิลวอลอคหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-02-2011, 22:26:22 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 22-02-2011, 21:05:14
เอาให้เข้าใจง่าย.ๆๆ ครับ........สกิลผลาญวิญญาณ นี้  ยิ่งMPเราเหลือมากเท่าไหร่ เมื่อใช้สกิลจะสร้างความเสียได้ยิ่งมากครับ

ส่วนสกิล ราตรีนิรันดร์นั้น คือ ขณะกดใช้นั้น ยิ่ง ค่า MPของฝ่ายตรงข้ามเหลือน้อยเท่าไหร่ ความเสียหายยิ่งมากครับ

สรุป..สกิลผลาญวิญญาณ เหมาะที่จะใช้กับ ทุกเพศ ทุกวัย ทุกอาชีพ ครับ
      สกิลราตรีนิรันดร์  นั้น เหมาะจะใช้จัดการ อาชีพที่มีค่า MP มาก และ ขณะกดใช้ต้องมั่นใจว่า MP เค้า เหลือน้อย หรือเกือบหมด ครับจะแรงมาก

Smiley Smiley พอเข้าใจนะครับ  Smiley Smiley

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ จะได้ตัดสินใจอัพสกิลได้สักที

ปล.จีเอ็มนิคกี้นี้เอาใจใส่ผู้เล่นดีจังเลยค่ะ ขอชื่นชม รัก
ป้าย:
หน้า: [1]