GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้วันพุธ หลังปิดปรับปรุงระบบ จะหายแลค กับ จะมีอะไรบัคอีกไหมคับ  (อ่าน 84 ครั้ง)
pop_999
Jr. Member
**

พรุ่งนี้วันพุธ หลังปิดปรับปรุงระบบ จะหายแลค กับ จะมีอะไรบัคอีกไหมคับ
« เมื่อ: 22-02-2011, 16:28:47 »

ถ้าพรุ่งนี้ หลังปิดปรับปรุง ระบบจะหายแลค แล้ว จะมีอะไรบัคอีกไหมคับ  (ขอร้องนะคับทีมงานปรับอะไรแล้ว ทดลองเช็คเล่นกันก่อนเลย แล้วค่อยปล่อยออกมา ไม่เอานะคับ ให้ผู้เล่นมาหากันแล้วแลกหมวก  หมวกน่ะอยากได้ แต่กลัวบัคๆ หนัก ๆ จะเสียความรู้สึก อะ เวลา เล่นแล้วเสียอารมณ์)
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: พรุ่งนี้วันพุธ หลังปิดปรับปรุงระบบ จะหายแลค กับ จะมีอะไรบัคอีกไหมคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-02-2011, 16:51:04 »

สิ่งที่จะเพิ่มเข้ามาในเซิร์พ หลักนั้น จะมีการตรวจสอบจากเซิร์พเวอร์นรกก่อน เสมอครับผม แต่เนื่องจากว่า ไอเทมบางชิ้น ข้อมูลบางอย่างนั้น

*** การใช้งาน ในแต่ละกรณี หรือแต่ละพื้นที่ แต่ละสายชีพ นั้นย่อมมีความแตกต่างและบางครั้งแสดงผลได้ไม่เหมือนกันครับ...จึงเกิดเป็นสิ่งที่เราเรียกกันว่า บัค ครับ
ทางทีมงานได้มีการตรวจเช็คว่ามันสามารถใช้งานได้ครับ..แต่คงไม่อาจตรวจเช็คได้ในทุกกรณีจริงๆ

อย่างไรทางทีมงานต้องขออภัยในความผิดพลาดในการแสดงผลของไอเทมที่เป็นปัญหาด้วยนะครับ...และขอบคุณทุกความเห็นหรือข้อมูลที่เหล่าผู้เล่นได้แจ้งกันเข้ามานะครับ
เพื่อความสมบูรณ์และถูกต้องในเกมส์อสุราครับ  Wink Wink

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]