GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายIDสวรรค์ไม่ได้ค่ะ บัคอยู่รึป่าว  (อ่าน 127 ครั้ง)
,★ ™~PUIFAI~,★ ™
Jr. Member
**

♥♥ มีกันอยู่แค่นี้ ไม่รักเธอจะรักใคร ♥♥ ★ ™

ย้ายIDสวรรค์ไม่ได้ค่ะ บัคอยู่รึป่าว
« เมื่อ: 19-02-2011, 20:18:24 »

ช่วงบอกทีค่ะจะย้ายทำไงก้อย้ายไม่ได้ Cry Cry Cry

*♫~ <-·´¯`·.¸¸.·´¯`·._.·`·.¸¸.·´¯`·._.·`·.¸¸.·´¯`·._.·´¯`·.¸><((((
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

Re: ย้ายIDสวรรค์ไม่ได้ค่ะ บัคอยู่รึป่าว
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-02-2011, 00:22:13 »

ช่ายคับผม ตอนนี้มีบัคเกี่ยวกับการย้ายไอดี ต้องรอจนถึง ทางGM จาแก้ไขจนเสร็จนะคับ

Smiley Smiley   Smiley Smiley   Smiley Smiley   Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: [1]